ชื่อ-นามสกุล | กิจกรรม |
---|---|
นายกฤษฎากร แก่นดี |
1.สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (งานเทคโนโลยี) (การงานอาชีพและเทคโนโลยี) 2.ผลงานนักเรียน (งานเทคโนโลยี) (การงานอาชีพและเทคโนโลยี) 3.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เทคโนโลยี) (การงานอาชีพและเทคโนโลยี) |
นายกัมปนาท พวงบุญ | 1.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เทคโนโลยี) (การงานอาชีพและเทคโนโลยี) |
นายขวัญชัย เเก้วเขียว | 1.การวัดผลประเมินผลคณิตศาสตร์ (คณิตศาสตร์) |
นายครรชิต คงสำราญ |
1.นำเสนอผลงานครูผู้ช่วย (งานเกษตร) (การงานอาชีพและเทคโนโลยี) 2.ผลงานนักเรียน (งานเกษตร) (การงานอาชีพและเทคโนโลยี) |
นายจารุวัฒน์ ภูนะยา | 1.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (งานบ้านและธุรกิจ) (การงานอาชีพและเทคโนโลยี) |
นายชัยพร สืบนุการณ์ | 1.วิธีการปฏิบัติที่เป็นเลิศ (Best Practices) (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน) |
นายชเรนทร์ จิตติพุทธางกูร | 1.การจัดกิจกรรมค่ายคณิตศาสตร์ (คณิตศาสตร์) |
นายทรงชัย บุญสุยา |
1.สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (งานช่าง) (การงานอาชีพและเทคโนโลยี) 2.วิจัยในชั้นเรียน (งานช่าง) (การงานอาชีพและเทคโนโลยี) 3.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (งานช่าง) (การงานอาชีพและเทคโนโลยี) 4.ผลงานนักเรียน (งานช่าง) (การงานอาชีพและเทคโนโลยี) |
นายทองอ่อน เสาเวียง | 1.ร่วมแลกเปลี่ยนสื่อ-นวัตกรรมการเรียนรู้ (วิทยาศาสตร์) |
นายธิติ ไชยวัฒน์ |
1.การประกวดสื่อ - นวัตกรรม (วิทยาศาสตร์) 2.การประกวดการออกแบบการจัดการเรียนรู้ Backward-desigh (วิทยาศาสตร์) |
นายนฤพนธ์ สายเสมา | 1.การใช้สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (คณิตศาสตร์) |
นายนัฐพล หงษ์พันธ์ | 1.การนำเสนอผลงานครูผู้ช่วย (วิทยาศาสตร์) |
นายนายไพสิทธิ์ คงทน | 1.ผลงานนักเรียน (งานเกษตร) (การงานอาชีพและเทคโนโลยี) |
นายนิรันดร โลกาสา |
1.การวิจัยในชั้นเรียน (สุขศึกษา และพลศึกษา) 2.การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (สุขศึกษา และพลศึกษา) 3.โครงการที่เป็นเลิศ (Best Practice) (สุขศึกษา และพลศึกษา) |
นายบรรจง สดสี | 1.การจัดการเรียนรู้โดยใช้สื่อ/ นวัตกรรม/ ICT ครู คศ.3 (ภาษาต่างประเทศ) |
นายบุญร่วม กลิ่นหอม | 1.การจัดการเรียนรู้โดยใช้โครงงานคณิตศาสตร์ (คณิตศาสตร์) |
นายประเสริฐสิทธิ์ สมใจหวัง | 1.ผลงาน/โครงการวิธีปฏิบัติที่เป็นเลิศ(Best Practice) (ศิลปะ ดนตรี และนาฏศิลป์) |
นายพิรุณ ไพสนิท |
1.การประกวดการออกแบบการจัดการเรียนรู้ Backward-desigh (วิทยาศาสตร์) 2.การประกวดวิจัยในชั้นเรียน (วิทยาศาสตร์) |
นายพิรุณ ไพสนิท | 1.การประกวดสื่อ - นวัตกรรม (วิทยาศาสตร์) |
นายพีระพนธ์ ทองศรี |
1.การวิจัยในชั้นเรียน (สุขศึกษา และพลศึกษา) 2.การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (สุขศึกษา และพลศึกษา) 3.การใช้สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (สุขศึกษา และพลศึกษา) |
นายมนภัทร สุธรรม | 1.นำเสนอผลงานครูผู้ช่วย (งานเทคโนโลยี) (การงานอาชีพและเทคโนโลยี) |
นายยอดชาย เพียรดี | 1.การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (คณิตศาสตร์) |
นายวรัญชาติ บาตร์โพธิ์ |
1.การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (สุขศึกษา และพลศึกษา) 2.การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (สุขศึกษา และพลศึกษา) 3.การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (สุขศึกษา และพลศึกษา) 4.การวิจัยในชั้นเรียน (สุขศึกษา และพลศึกษา) 5.โครงการที่เป็นเลิศ (Best Practice) (สุขศึกษา และพลศึกษา) |
นายวัชระ โกติรัมย์ | 1.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เทคโนโลยี) (การงานอาชีพและเทคโนโลยี) |
นายวันเฉลิม อุดมทวี |
1.วิจัยในชั้นเรียน (สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม) 2.สื่อและนวัตกรรม เทคโนโลยีทางการศึกษา (สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม) |
นายวีระยุทธ พิมวงษา |
1.ผลงานนักเรียน (งานเทคโนโลยี) (การงานอาชีพและเทคโนโลยี) 2.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เทคโนโลยี) (การงานอาชีพและเทคโนโลยี) |
นายศรัทธา เชิงหอม |
1.การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (ศิลปะ ดนตรี และนาฏศิลป์) 2.การวิจัยในชั้นเรียน (ศิลปะ ดนตรี และนาฏศิลป์) 3.การใช้สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (ศิลปะ ดนตรี และนาฏศิลป์) 4.ผลงาน/โครงการวิธีปฏิบัติที่เป็นเลิศ(Best Practice) (ศิลปะ ดนตรี และนาฏศิลป์) |
นายศิริกาญจน์ บรรณวัฒน์ |
1.ผลงานนักเรียน (งานบ้านและธุรกิจ) (การงานอาชีพและเทคโนโลยี) 2.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (งานบ้านและธุรกิจ) (การงานอาชีพและเทคโนโลยี) |
นายศิริชัย สายยศ |
1.การประกวดสื่อ - นวัตกรรม (วิทยาศาสตร์) 2.การประกวดการออกแบบการจัดการเรียนรู้ Backward-desigh (วิทยาศาสตร์) |
นายศุภชัย ราชนู | 1.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เทคโนโลยี) (การงานอาชีพและเทคโนโลยี) |
นายสังเวียน ประคองชื่อ |
1.การวิจัยในชั้นเรียน (คณิตศาสตร์) 2.การจัดกิจกรรมค่ายคณิตศาสตร์ (คณิตศาสตร์) |
นายสาโรช มงคล |
1.การออกแบบหน่วยและแผนการจัดการเรียนรู้ (ภาษาไทย) 2.การใช้สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (ภาษาไทย) |
นายสิทธิพล นามสว่าง |
1.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (งานช่าง) (การงานอาชีพและเทคโนโลยี) 2.สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (งานช่าง) (การงานอาชีพและเทคโนโลยี) |
นายสุเมธ มังจันทึก | 1.การใช้สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (คณิตศาสตร์) |
นายอธิชา มีสิทธิ์ |
1.การวิจัยในชั้นเรียน (สุขศึกษา และพลศึกษา) 2.การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (สุขศึกษา และพลศึกษา) 3.การใช้สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (สุขศึกษา และพลศึกษา) |
นายอนุชาติ นาเมืองรักษ์ | 1.การจัดกิจกรรมค่ายคณิตศาสตร์ (คณิตศาสตร์) |
นายอัครวัฒน์ คีตภิรมย์ | 1.ผลงาน/โครงการวิธีปฏิบัติที่เป็นเลิศ(Best Practice) (ศิลปะ ดนตรี และนาฏศิลป์) |
นายอัษฏา นวลสะอาด |
1.การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (ศิลปะ ดนตรี และนาฏศิลป์) 2.การวิจัยในชั้นเรียน (ศิลปะ ดนตรี และนาฏศิลป์) |
นายอาทิตย์รัฐ สามพิมพ์ | 1.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม) |
นายเกริกวิทย์ จันทเขต | 1.การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (คณิตศาสตร์) |
นายเทิดศักดิ์ มั่นหมาย |
1.การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (สุขศึกษา และพลศึกษา) 2.การวิจัยในชั้นเรียน (สุขศึกษา และพลศึกษา) |
นายแมนพล สุวรรณเสวก | 1.ร่วมแลกเปลี่ยนสื่อ-นวัตกรรมการเรียนรู้ (วิทยาศาสตร์) |
นายไผ่ พรมเพชร |
1.ผลงานนักเรียน (งานช่าง) (การงานอาชีพและเทคโนโลยี) 2.ผลงานนักเรียน (งานเกษตร) (การงานอาชีพและเทคโนโลยี) |
นางกมลทิพย์ งามทวี |
1.ร่วมแลกเปลี่ยนวิจัยในชั้นเรียน (วิทยาศาสตร์) 2.ร่วมแลกเปลี่ยนสื่อ-นวัตกรรมการเรียนรู้ (วิทยาศาสตร์) |
นางกมลทิพย์ งามทวี | 1.การประกวดวิจัยในชั้นเรียน (วิทยาศาสตร์) |
นางกวีวรรณ์ อรัญเวศ | 1.การจัดกิจกรรมค่ายคณิตศาสตร์ (คณิตศาสตร์) |
นางกอบกุล ชำนาญหมอ | 1.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม) |
นางกัลยรัตน์ สุบินยัง | 1.การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (คณิตศาสตร์) |
นางกุลธิดา ชัยเกษมวิไลพร |
1.วิธีการปฏิบัติที่เป็นเลิศ (Best Practices) (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน) 2.การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน) |
นางครองศรี นามพูน | 1.การจัดกิจกรรมค่ายคณิตศาสตร์ (คณิตศาสตร์) |
นางจงชญา นวลสะอาด |
1.การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (ศิลปะ ดนตรี และนาฏศิลป์) 2.การวิจัยในชั้นเรียน (ศิลปะ ดนตรี และนาฏศิลป์) |
นางจงเจตน์ ปิตาทะสังข์ | 1.การประกวดวิจัยในชั้นเรียน (วิทยาศาสตร์) |
นางจงเจตน์ ปิตาทะสังข์ | 1.การประกวดสื่อ - นวัตกรรม (วิทยาศาสตร์) |
นางจริน พรมสี | 1.การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (คณิตศาสตร์) |
นางจุฑาทิพย์ รักษ์ศรี |
1.การประกวด Best-practice (วิทยาศาสตร์) 2.การประกวดการออกแบบการจัดการเรียนรู้ Backward-desigh (วิทยาศาสตร์) |
นางชมพลอย ชุติแพทย์วิภา |
1.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม) 2.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้การเสริมสร้างคุณลักษณะอยู่อย่างพอเพียง (สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม) |
นางณิชชา กลมกลาง |
1.ผลการปฏิบัติงานในการประเมินความพร้อมและพัฒนาอย่างเข้มของครูผู้ช่วย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน) 2.การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน) 3.วิธีการปฏิบัติที่เป็นเลิศ (Best Practices) (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน) |
นางดลนภา พุ่มพุฒ |
1.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เทคโนโลยี) (การงานอาชีพและเทคโนโลยี) 2.ผลงานนักเรียน (งานเทคโนโลยี) (การงานอาชีพและเทคโนโลยี) |
นางดั่งฤทัย สมเพ็ชร | 1.การจัดการเรียนรู้โดยใช้โครงงานคณิตศาสตร์ (คณิตศาสตร์) |
นางธัญวรัตม์ ประยงค์หอม | 1.การจัดกิจกรรมค่ายคณิตศาสตร์ (คณิตศาสตร์) |
นางนิชานันท์ ปรึกษาครบุรี |
1.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม) 2.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้การเสริมสร้างคุณลักษณะอยู่อย่างพอเพียง (สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม) |
นางน้ำทิพย์ ชัยพินิจ |
1.ร่วมแลกเปลี่ยนสื่อ-นวัตกรรมการเรียนรู้ (วิทยาศาสตร์) 2.การประกวดการออกแบบการจัดการเรียนรู้ Backward-desigh (วิทยาศาสตร์) 3.การประกวดสื่อ - นวัตกรรม (วิทยาศาสตร์) |
นางน้ำทิพย์ ชัยพินิจ | 1.การประกวด Best-practice (วิทยาศาสตร์) |
นางบุญเลี้ยง ชัยสุวรรณ |
1.โครงการที่เป็นเลิศ (Best Practice) (สุขศึกษา และพลศึกษา) 2.การใช้สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (สุขศึกษา และพลศึกษา) 3.การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (สุขศึกษา และพลศึกษา) 4.การวิจัยในชั้นเรียน (สุขศึกษา และพลศึกษา) |
นางปภาดา เจียมเมืองปัก | 1.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เทคโนโลยี) (การงานอาชีพและเทคโนโลยี) |
นางปัญจาภรณ์ กันตยาสกุล | 1.การวัดผลประเมินผลคณิตศาสตร์ (คณิตศาสตร์) |
นางปานชนก ขันอ่อน | 1.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เทคโนโลยี) (การงานอาชีพและเทคโนโลยี) |
นางปารย์พิชชา ชีวาพรไพศาล |
1.สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (งานเทคโนโลยี) (การงานอาชีพและเทคโนโลยี) 2.วิจัยในชั้นเรียน (เทคโนโลยี) (การงานอาชีพและเทคโนโลยี) |
นางผ่องศรี หงษ์สูง | 1.วิจัยในชั้นเรียน (สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม) |
นางผ่องศรี หงษ์สูง |
1.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้การเสริมสร้างคุณลักษณะอยู่อย่างพอเพียง (สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม) 2.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้บูรณาการ ASEAN Curriculum Sourcebook (สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม) 3.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม) |
นางผ่องใส บัวหุ่ง |
1.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้การเสริมสร้างคุณลักษณะอยู่อย่างพอเพียง (สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม) 2.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม) |
นางพยอม วิชุมา |
1.การประกวดสื่อ - นวัตกรรม (วิทยาศาสตร์) 2.การประกวด Best-practice (วิทยาศาสตร์) |
นางพรเทพ เมินขุนทด | 1.การประกวดการออกแบบการจัดการเรียนรู้ Backward-desigh (วิทยาศาสตร์) |
นางพรเทพ เมินขุนทด | 1.การประกวดวิจัยในชั้นเรียน (วิทยาศาสตร์) |
นางพัสณีย์ บุญยง | 1.การจัดกิจกรรมค่ายคณิตศาสตร์ (คณิตศาสตร์) |
นางพานทอง ไกรทอง |
1.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้การเสริมสร้างคุณลักษณะอยู่อย่างพอเพียง (สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม) 2.วิจัยในชั้นเรียน (สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม) |
นางพานทอง ไกรทอง | 1.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม) |
นางพิรมย์รัตน์ อาจยิ่ง |
1.การออกแบบหน่วยและแผนการจัดการเรียนรู้ (ภาษาไทย) 2.การใช้สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (ภาษาไทย) 3.วิจัยในชั้นเรียน (ภาษาไทย) |
นางพิลาวัลย์ ปาเส | 1.การนำเสนอผลงานของครูผู้ช่วย (ภาษาต่างประเทศ) |
นางมยุรี ปัญญาเอก |
1.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้การเสริมสร้างคุณลักษณะอยู่อย่างพอเพียง (สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม) 2.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม) |
นางยอดขวัญ กิ่งมณี | 1.การประกวดการออกแบบการจัดการเรียนรู้ Backward-desigh (วิทยาศาสตร์) |
นางยุวธิดา ลอยประโคน |
1.ร่วมแลกเปลี่ยนสื่อ-นวัตกรรมการเรียนรู้ (วิทยาศาสตร์) 2.ร่วมแลกเปลี่ยนวิจัยในชั้นเรียน (วิทยาศาสตร์) |
นางรติมา ธงงาม จิตรแม้น | 1.การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (คณิตศาสตร์) |
นางรุ่งอรุณ ปรียานุภาพ |
1.การวิจัยในชั้นเรียน (ศิลปะ ดนตรี และนาฏศิลป์) 2.การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (ศิลปะ ดนตรี และนาฏศิลป์) 3.การใช้สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (ศิลปะ ดนตรี และนาฏศิลป์) 4.ผลงาน/โครงการวิธีปฏิบัติที่เป็นเลิศ(Best Practice) (ศิลปะ ดนตรี และนาฏศิลป์) |
นางรุ้งดาว กลิ่นหอม |
1.การออกแบบหน่วยและแผนการจัดการเรียนรู้ (ภาษาไทย) 2.การใช้สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (ภาษาไทย) |
นางลักขณา คุณมาศ | 1.การวิจัยในชั้นเรียน (คณิตศาสตร์) |
นางลาวัณย์ นพพิบูลย์ |
1.การวิจัยในชั้นเรียน (สุขศึกษา และพลศึกษา) 2.การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (สุขศึกษา และพลศึกษา) 3.การใช้สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (สุขศึกษา และพลศึกษา) 4.โครงการที่เป็นเลิศ (Best Practice) (สุขศึกษา และพลศึกษา) |
นางวรรธนีย์ ทองนรินทร์ | 1.การวัดผลประเมินผลคณิตศาสตร์ (คณิตศาสตร์) |
นางวิริญญา ดุมกลาง |
1.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม) 2.วิจัยในชั้นเรียน (สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม) 3.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้บูรณาการรักการอ่าน/ทักษะการคิด/ทักษะชีวิต (สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม) 4.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้การเสริมสร้างคุณลักษณะอยู่อย่างพอเพียง (สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม) |
นางวิไลจิตร นพพิบูลย์ | 1.การจัดกิจกรรมค่ายคณิตศาสตร์ (คณิตศาสตร์) |
นางศุภกานต์ ใจมั่น |
1.การออกแบบหน่วยและแผนการจัดการเรียนรู้ (ภาษาไทย) 2.การใช้สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (ภาษาไทย) |
นางศุภวรรณ โสวภาค | 1.การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (คณิตศาสตร์) |
นางสาวิตรี ดีประดวง |
1.การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (ศิลปะ ดนตรี และนาฏศิลป์) 2.การวิจัยในชั้นเรียน (ศิลปะ ดนตรี และนาฏศิลป์) 3.ผลงาน/โครงการวิธีปฏิบัติที่เป็นเลิศ(Best Practice) (ศิลปะ ดนตรี และนาฏศิลป์) |
นางสุกัญญา สุขยานุดิษฐ |
1.การออกแบบหน่วยและแผนการจัดการเรียนรู้ (ภาษาไทย) 2.การใช้สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (ภาษาไทย) 3.วิจัยในชั้นเรียน (ภาษาไทย) |
นางสุนทรีย์ ก่อกุศล | 1.โครงการที่เป็นเลิศ Best Practice ของกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม (สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม) |
นางสุนันทา นามสว่าง |
1.ร่วมแลกเปลี่ยนสื่อ-นวัตกรรมการเรียนรู้ (วิทยาศาสตร์) 2.การประกวดการออกแบบการจัดการเรียนรู้ Backward-desigh (วิทยาศาสตร์) |
นางสุภาพร ลอยทอง | 1.โครงการที่เป็นเลิศ Best Practice ของกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม (สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม) |
นางสุภาวดี ขันคำ | 1.การออกแบบหน่วยและแผนการจัดการเรียนรู้ (ภาษาไทย) |
นางสุวรรณี ตระกูลเงินไทย | 1.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้การเสริมสร้างคุณลักษณะอยู่อย่างพอเพียง (สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม) |
นางอรอุมา สำรวมจิตร |
1.การประกวดวิจัยในชั้นเรียน (วิทยาศาสตร์) 2.การประกวดสื่อ - นวัตกรรม (วิทยาศาสตร์) 3.การประกวดการออกแบบการจัดการเรียนรู้ Backward-desigh (วิทยาศาสตร์) |
นางอัญรินทร์ นามสวัสดิ์ | 1.การวัดผลประเมินผลคณิตศาสตร์ (คณิตศาสตร์) |
นางอิสราภรณ์ โพธิ์สุวรรณ |
1.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้บูรณาการรักการอ่าน/ทักษะการคิด/ทักษะชีวิต (สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม) 2.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้บูรณาการ ASEAN Curriculum Sourcebook (สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม) 3.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้การเสริมสร้างคุณลักษณะอยู่อย่างพอเพียง (สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม) 4.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม) |
นางเสาวลักษณ์ สวยรูป |
1.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้การเสริมสร้างคุณลักษณะอยู่อย่างพอเพียง (สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม) 2.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม) |
นางแว่นแก้ว พิงคานนท์ | 1.การประกวดการออกแบบการจัดการเรียนรู้ Backward-desigh (วิทยาศาสตร์) |
นางแว่นแก้ว พิงคานนท์ | 1.การประกวดวิจัยในชั้นเรียน (วิทยาศาสตร์) |
นางไตรสรณ์ สาลี | 1.การใช้สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (คณิตศาสตร์) |
นางสาวกวิตา อินธิสาร |
1.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เทคโนโลยี) (การงานอาชีพและเทคโนโลยี) 2.สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (งานเทคโนโลยี) (การงานอาชีพและเทคโนโลยี) |
นางสาวกษมา ลาดสะอาด | 1.ร่วมแลกเปลี่ยนสื่อ-นวัตกรรมการเรียนรู้ (วิทยาศาสตร์) |
นางสาวกษมา ลาดสะอาด |
1.การประกวดสื่อ - นวัตกรรม (วิทยาศาสตร์) 2.การประกวดวิจัยในชั้นเรียน (วิทยาศาสตร์) |
นางสาวกัษมา ลาดสะอาด | 1.การประกวดสื่อ - นวัตกรรม (วิทยาศาสตร์) |
นางสาวจิราภรณ์ ดุมนิล | 1.การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (คณิตศาสตร์) |
นางสาวจีรภา ขาวดี | 1.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้การเสริมสร้างคุณลักษณะอยู่อย่างพอเพียง (สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม) |
นางสาวจีรภา ขาวดี | 1.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม) |
นางสาวจุฑามาศ ฉลาดดี | 1.การนำเสนอผลงานครูผู้ช่วย (วิทยาศาสตร์) |
นางสาวชมทิพา กะภูทิน |
1.ผลงานนักเรียน (งานบ้านและธุรกิจ) (การงานอาชีพและเทคโนโลยี) 2.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (งานบ้านและธุรกิจ) (การงานอาชีพและเทคโนโลยี) |
นางสาวณิชชา ผลเกิด |
1.นำเสนอผลงานครูผู้ช่วย (งานบ้านและธุรกิจ) (การงานอาชีพและเทคโนโลยี) 2.ผลงานนักเรียน (งานบ้านและธุรกิจ) (การงานอาชีพและเทคโนโลยี) |
นางสาวดวงพร สุขพร้อม | 1.การประกวดการออกแบบการจัดการเรียนรู้ Backward-desigh (วิทยาศาสตร์) |
นางสาวธนานุช ดุุจจานุทัศน์ |
1.การประกวด Best-practice (วิทยาศาสตร์) 2.การประกวดการออกแบบการจัดการเรียนรู้ Backward-desigh (วิทยาศาสตร์) |
นางสาวนงณภัส เงางาม |
1.การประกวดการออกแบบการจัดการเรียนรู้ Backward-desigh (วิทยาศาสตร์) 2.การประกวดสื่อ - นวัตกรรม (วิทยาศาสตร์) |
นางสาวนงเยาว์ ไชยวัฒน์ |
1.การออกแบบหน่วยและแผนการจัดการเรียนรู้ (ภาษาไทย) 2.การใช้สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (ภาษาไทย) 3.วิจัยในชั้นเรียน (ภาษาไทย) |
นางสาวนภาพร พิศวง | 1.ร่วมแลกเปลี่ยนสื่อ-นวัตกรรมการเรียนรู้ (วิทยาศาสตร์) |
นางสาวนิตยา พยัคฆะ | 1.การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (สุขศึกษา และพลศึกษา) |
นางสาวบุษบา ชื่นงาม | 1.การออกแบบหน่วยและแผนการจัดการเรียนรู้ (ภาษาไทย) |
นางสาวปิยนุช ดุมนิล | 1.การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (คณิตศาสตร์) |
นางสาวพชรวรรณ ศรีพันธุ์ |
1.การออกแบบหน่วยและแผนการจัดการเรียนรู้ (ภาษาไทย) 2.การใช้สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (ภาษาไทย) |
นางสาวยุพยง อธิรักษ์ศีล |
1.การออกแบบหน่วยและแผนการจัดการเรียนรู้ (ภาษาไทย) 2.การออกแบบหน่วยและแผนการจัดการเรียนรู้ (ภาษาไทย) 3.การใช้สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (ภาษาไทย) 4.วิจัยในชั้นเรียน (ภาษาไทย) |
นางสาวรัชนีกร เพียรดี | 1.นำเสนอผลงานครูผู้ช่วย (งานบ้านและธุรกิจ) (การงานอาชีพและเทคโนโลยี) |
นางสาวลาวัณย์ พุจารย์ |
1.การออกแบบหน่วยและแผนการจัดการเรียนรู้ (ภาษาไทย) 2.การใช้สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (ภาษาไทย) 3.วิจัยในชั้นเรียน (ภาษาไทย) |
นางสาววริษฐา สมเจริญ | 1.การนำเสนอผลงานครูผู้ช่วย (วิทยาศาสตร์) |
นางสาววิภาทรงศิริ ยงคง | 1.การจัดกิจกรรมค่ายคณิตศาสตร์ (คณิตศาสตร์) |
นางสาวศิริรัชต์ อุ่นแก้ว |
1.โครงการที่เป็นเลิศ Best Practice ของกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม (สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม) 2.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม) |
นางสาวศิริวัฒนา สุขเป็ง | 1.การนำเสนอผลงานของครูผู้ช่วย (ภาษาต่างประเทศ) |
นางสาวศุภนิดา เวือมประโคน |
1.การนำเสนอผลงานของครูผู้ช่วย (ภาษาต่างประเทศ) 2.การนำเสนอผลงานของครูผู้ช่วย (ภาษาต่างประเทศ) |
นางสาวสมฤดี อุ่นใจ | 1.การประกวดการออกแบบการจัดการเรียนรู้ Backward-desigh (วิทยาศาสตร์) |
นางสาวหนึ่งฤทัย ชูแก้ว | 1.การใช้สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (คณิตศาสตร์) |
นางสาวอรุณรัตน์ ดวงตา | 1.วิจัยในชั้นเรียน (สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม) |
นางสาวอรุณรัตน์ ดวงตา |
1.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้การเสริมสร้างคุณลักษณะอยู่อย่างพอเพียง (สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม) 2.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้บูรณาการรักการอ่าน/ทักษะการคิด/ทักษะชีวิต (สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม) 3.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม) |
นางสาวอัมพร คนึงเพียร | 1.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เทคโนโลยี) (การงานอาชีพและเทคโนโลยี) |
นางสาวอาทิตยา ดัชถุยาวัตร |
1.การออกแบบหน่วยและแผนการจัดการเรียนรู้ (ภาษาไทย) 2.การใช้สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (ภาษาไทย) |
นางสาวอุรัจชา เตียงทอง | 1.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เทคโนโลยี) (การงานอาชีพและเทคโนโลยี) |
นางสาวอุราภรณ์ บุญมั่น | 1.การนำเสนอผลงานครูผู้ช่วย (วิทยาศาสตร์) |
นางสาวเกล็ดแก้ว สายแก้ว |
1.การใช้สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (ภาษาไทย) 2.การใช้สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (ภาษาไทย) 3.การออกแบบหน่วยและแผนการจัดการเรียนรู้ (ภาษาไทย) |
นางสาวเกษดาพร จันทร์แสน | 1.การนำเสนอผลงานครูผู้ช่วย (วิทยาศาสตร์) |
นางสาวเสาวรส เสพสุข | 1.การนำเสนอผลงานของครูผู้ช่วย (ภาษาต่างประเทศ) |
นางสาวเอมอร ดาศรี | 1.การใช้สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (คณิตศาสตร์) |
นางสาวไลลา อุดมทวีพร |
1.ผลงานนักเรียน (งานเทคโนโลยี) (การงานอาชีพและเทคโนโลยี) 2.วิจัยในชั้นเรียน (เทคโนโลยี) (การงานอาชีพและเทคโนโลยี) 3.สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (งานเทคโนโลยี) (การงานอาชีพและเทคโนโลยี) 4.ออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เทคโนโลยี) (การงานอาชีพและเทคโนโลยี) |