กิจกรรมการประกวดการออกแบบการจัดการเรียนรู้ Backward-desigh
ชื่อ-นามสกุล |
ตำแหน่ง |
โรงเรียน |
นางจุฑาทิพย์ รักษ์ศรี |
ครูชำนาญการพิเศษ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
tr>
นางสาวธนานุช ดุุจจานุทัศน์ |
ครูชำนาญการพิเศษ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
tr>
นางสุภัตรา อัญภัทร์อริยกุล |
ครูชำนาญการพิเศษ |
โรงเรียนกระเทียมวิทยา |
tr>
นายสุทธิรักษ์ นิลาลาด |
ครู |
โรงเรียนเมืองบัววิทยา |
tr>
นางสาวนงณภัส เงางาม |
ครูชำนาญการ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
tr>
นางแว่นแก้ว พิงคานนท์ |
ครูชำนาญการพิเศษ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
tr>
นางสาวสมฤดี อุ่นใจ |
ครู |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
tr>
นางสาวปดิวรัดา เกิดสุข |
ครูผู้ช่วย |
โรงเรียนโคกตะเคียนวิทยา |
tr>
นางสุกฤตา บูรณ์เจริญ |
ครูชำนาญการ |
โรงเรียนสินรินทร์วิทยา |
tr>
นางอนุษา มีรสล้ำ |
ครูชำนาญการ |
โรงเรียนสินรินทร์วิทยา |
tr>
นางประภาพรรณ ขำภิรัฐ |
ครู |
โรงเรียนสินรินทร์วิทยา |
tr>
นางสาวกมลพันธ์ ศิริพูน |
พนักงานราชการ |
โรงเรียนสินรินทร์วิทยา |
tr>
นายกันตณัฐ รอบรู้เจน |
ครูอัตราจ้าง |
โรงเรียนสินรินทร์วิทยา |
tr>
นางกรรณิกา รัตนะวรรณ์ |
ครูชำนาญการพิเศษ |
โรงเรียนสินรินทร์วิทยา |
tr>
นางนิธิกานต์ พันธ์จูม |
ครูชำนาญการ |
โรงเรียนสินรินทร์วิทยา |
tr>
นางนภาพร จินดาศรี |
ครูชำนาญการพิเศษ |
โรงเรียนสินรินทร์วิทยา |
tr>
นายอดิศักดิ์ พิมพ์จันทร์ |
ครู |
โรงเรียนสินรินทร์วิทยา |
tr>
นายธิติ ไชยวัฒน์ |
ครู |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
tr>
นายพิรุณ ไพสนิท |
ครูชำนาญการ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
tr>
นางสาววิรัญชนา สุมนทา |
ครู |
โรงเรียนขนาดมอญพิทยาคม |
tr>
นางจุฑาณี บูรณ์เจริญ |
ครู |
โรงเรียนขนาดมอญพิทยาคม |
tr>
นายปรีชา ลาภมาก |
ครูชำนาญการพิเศษ |
โรงเรียนเมืองบัววิทยา |
tr>
นายณัฐกฤษฏ์ ภูมิสูง |
ครูชำนาญการพิเศษ |
โรงเรียนสุรพินท์พิทยา |
tr>
นางสาวสุภาวดี ผูกดวง |
ครูชำนาญการ |
โรงเรียนสุรพินท์พิทยา |
tr>
นางสาวธิติมา ทองคำ |
ครู |
โรงเรียนสุรพินท์พิทยา |
tr>
นางฉวีวรรณ อินทนู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย |
tr>
นางยุวดี ผูกดวง |
ครูชำนาญการพิเศษ |
โรงเรียนประสาทวิทยาคาร |
tr>
นางณัฏฐินี ชอบมี |
ครูชำนาญการ |
โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน |
tr>
นางสรัลดา พรจินดาสกุล |
ครู |
โรงเรียนแสงทรัพย์ประชาวิทยาคาร |
tr>
นางสาวเกสรา สาแก้ว |
ครูอัตราจ้าง |
โรงเรียนตานีวิทยา |
tr>
นายธวัชชัย มีสะอาด |
ครูชำนาญการ |
โรงเรียนพนมดงรักวิทยา |
tr>
นางอรอุมา สำรวมจิตร |
ครูชำนาญการพิเศษ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
tr>
นายศิริชัย สายยศ |
ครูชำนาญการ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
tr>
นางพรเทพ เมินขุนทด |
ครูชำนาญการพิเศษ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
tr>
นางเพทาย จิตธรรม |
ครูชำนาญการพิเศษ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
tr>
นางสาวชวัลลักษณ์ แสงเทพ |
ครูอัตราจ้าง |
โรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา |
tr>
นางยอดขวัญ กิ่งมณี |
ครูชำนาญการพิเศษ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
tr>
นางสาวดวงพร สุขพร้อม |
ครู |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
tr>
นางสุนันทา นามสว่าง |
ครูชำนาญการพิเศษ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
tr>
นางน้ำทิพย์ ชัยพินิจ |
ครูชำนาญการ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
tr>
นางกชนิภา การบรรจง |
ครูชำนาญการพิเศษ |
โรงเรียนทุ่งมนวิทยาคาร |
tr>
นางสำเรียง ศรีเพชร |
ครูชำนาญการพิเศษ |
โรงเรียนสิรินธร |
tr>
นางสาวเพชรลดา อสิพงษ์ |
ครู |
โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย |
tr>
นายโชคชัย สำนักนิตย์ |
ครู |
โรงเรียนแตลศิริวิทยา |
tr>
นางสาววิลาวัณย์ เบิกบาน |
ครู |
โรงเรียนห้วยจริงวิทยา |
tr>
นางสาววิลาวัณย์ เบิกบาน |
ครู |
โรงเรียนห้วยจริงวิทยา |
tr>
นายนายชาญชัย ผสมวงศ์ |
ครูชำนาญการพิเศษ |
โรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา |
tr>
นางสาวสงกรานต์ เจือจันทร์ |
ครูชำนาญการ |
โรงเรียนขวาวใหญ่วิทยา |
tr>
นางประภา ธุรานุช |
ครูชำนาญการพิเศษ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
tr>
นางสาวสิวพร ไพรกังวาล |
ครูชำนาญการพิเศษ |
โรงเรียนสิรินธร |
tr>
นางสาวเกศนี นับถือดี |
ครูผู้ช่วย |
โรงเรียนสิรินธร |
tr>
นางสาวอำภา กลองชัย |
ครูผู้ช่วย |
โรงเรียนสิรินธร |
tr>
นางสาววรากุล ผลาผล |
ครูผู้ช่วย |
โรงเรียนสิรินธร |
tr>
นายชรินธร ศรีลานุช |
ครูผู้ช่วย |
โรงเรียนสิรินธร |
tr>
นางสาววาสนา สาลี |
ครูผู้ช่วย |
โรงเรียนสิรินธร |
tr>
นางสาวอรอนงค์ อินทร์ตา |
ครูผู้ช่วย |
โรงเรียนสิรินธร |
tr>