นายเกรียงศักดิ์ ศรีสุวรรณ |
โรงเรียนรามวิทยา รัชมังคลาภิเษก |
การวิจัยในชั้นเรียน (เหรียญทอง) |
|
นายณรงค์เดช ชุมสงคราม |
โรงเรียนรามวิทยา รัชมังคลาภิเษก |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นางสาวนิรฉัตร แก้วบุตรดี |
โรงเรียนรามวิทยา รัชมังคลาภิเษก |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นายชัยพล เผือดจันทึก |
โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ |
การวิจัยในชั้นเรียน (เหรียญทอง) |
|
นายชัยพล เผือดจันทึก |
โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ |
การใช้สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นางสาวจิตญาดา หมื่นเจริญ |
โรงเรียนบึงนครประชาสรรค์ |
การใช้สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นายชัยพล เผือดจันทึก |
โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นางสาวจุฑามาศ ศรีสุข |
โรงเรียนสังขะ |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญเงิน) |
|
นายกฤษฎา ทองเชิด |
โรงเรียนสุรพินท์พิทยา |
โครงการที่เป็นเลิศ (Best Practice) (เหรียญเงิน) |
|
นายพรชัย ซ่ำศาสตร์ |
โรงเรียนตานีวิทยา |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นายจตุรงค์ ไชยมูล |
โรงเรียนตั้งใจวิทยาคม |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นายจีรศักดิ์ วงษ์ศรี |
โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ |
โครงการที่เป็นเลิศ (Best Practice) (เหรียญเงิน) |
|
นายจีรศักดิ์ วงษ์ศรี |
โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ |
การวิจัยในชั้นเรียน (เหรียญเงิน) |
|
นายจีรศักดิ์ วงษ์ศรี |
โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญเงิน) |
|
นายชัยอนันต์ ทองจันทร์ |
โรงเรียนเมืองบัววิทยา |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นายสมคิด ศรีจำปา |
โรงเรียนศรีสุขวิทยา |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นายสมคิด ศรีจำปา |
โรงเรียนศรีสุขวิทยา |
การวิจัยในชั้นเรียน (เหรียญทอง) |
|
นายสมคิด ศรีจำปา |
โรงเรียนศรีสุขวิทยา |
การใช้สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นายภิญญา สุจินพรัหม |
โรงเรียนขนาดมอญพิทยาคม |
การวิจัยในชั้นเรียน (เหรียญเงิน) |
|
นายภิญญา สุจินพรัหม |
โรงเรียนขนาดมอญพิทยาคม |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญเงิน) |
|
นางสุณี โกยสวัสดิ์ |
โรงเรียนสนมวิทยาคาร |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นางสาวฐานิตตา สวยสะอาด |
โรงเรียนสนมวิทยาคาร |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นางศรีวิไล ลับโกษา |
โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย |
การใช้สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นางศรีวิไล ลับโกษา |
โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย |
การวิจัยในชั้นเรียน (เหรียญทอง) |
|
นางศรีวิไล ลับโกษา |
โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นายพนธกร ลำดวนหอม |
โรงเรียนห้วยจริงวิทยา |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นายทศพร สีหะวงษ์ |
โรงเรียนสุรินทร์ภักดี |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นางสาวนงนุช สิทธิสุข |
โรงเรียนเมืองบัววิทยา |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นางจุไรวรรณ หนุนชู |
โรงเรียนโคกตะเคียนวิทยา |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นางสาวแก้วมณี ปัทมะ |
โรงเรียนกระเทียมวิทยา |
การใช้สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (เหรียญเงิน) |
|
นายขวัญชัย ถึงดี |
โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน |
การวิจัยในชั้นเรียน (เหรียญเงิน) |
|
นายขวัญชัย ถึงดี |
โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นายขวัญชัย ถึงดี |
โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน |
การใช้สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นายขวัญชัย ถึงดี |
โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน |
โครงการที่เป็นเลิศ (Best Practice) (เหรียญทอง) |
|
นายเลอศักดิ์ ไชยเทพ |
โรงเรียนพนมดงรักวิทยา |
การใช้สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นางสาวจิราพรรณ บาลพูน |
โรงเรียนทุ่งกุลาพิทยาคม |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญเงิน) |
|
นางสาวจิราพรรณ บาลพูน |
โรงเรียนทุ่งกุลาพิทยาคม |
การวิจัยในชั้นเรียน (เหรียญเงิน) |
|
นายจักรกฤช เกษามา |
โรงเรียนพนมดงรักวิทยา |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทองแดง) |
|
นางสาวธีรารัตน์ คงทน |
โรงเรียนบัวเชดวิทยา |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญเงิน) |
|
นายไชยพร สำราญสุข |
โรงเรียนบัวเชดวิทยา |
การใช้สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (เหรียญเงิน) |
|
นางสาวจิราภรณ์ บาลพูน |
โรงเรียนปราสาทเบงวิทยา |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นางสาวนิตยา พยัคฆะ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญเงิน) |
|
นางณัฐธยาน์ นอกุล |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นางลาวัณย์ นพพิบูลย์ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
การวิจัยในชั้นเรียน (เหรียญทอง) |
|
นางลาวัณย์ นพพิบูลย์ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นางลาวัณย์ นพพิบูลย์ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
การใช้สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นางลาวัณย์ นพพิบูลย์ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
โครงการที่เป็นเลิศ (Best Practice) (เหรียญทอง) |
|
นางสาวภูรี ยอดณัฐรดี |
โรงเรียนเชื้อเพลิงวิทยา |
การวิจัยในชั้นเรียน (เหรียญเงิน) |
|
นายวรัญชาติ บาตร์โพธิ์ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นายวรัญชาติ บาตร์โพธิ์ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
การวิจัยในชั้นเรียน (เหรียญเงิน) |
|
นายนิรันดร โลกาสา |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
การวิจัยในชั้นเรียน (เหรียญเงิน) |
|
นายนิรันดร โลกาสา |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นายวรัญชาติ บาตร์โพธิ์ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
โครงการที่เป็นเลิศ (Best Practice) (เหรียญทอง) |
|
นายนิรันดร โลกาสา |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
โครงการที่เป็นเลิศ (Best Practice) (เหรียญทอง) |
|
นายอธิชา มีสิทธิ์ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นายเทิดศักดิ์ มั่นหมาย |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นางสาวอำพรรัตน์ ทิพย์สมบัติ |
โรงเรียนแสงทรัพย์ประชาวิทยาคาร |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นายกิตติศักดิ์ พันสี |
โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย |
โครงการที่เป็นเลิศ (Best Practice) (เหรียญทอง) |
|
นายกิตติศักดิ์ พันสี |
โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นายพีระพนธ์ ทองศรี |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นายพีระพนธ์ ทองศรี |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
การใช้สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นายรณชัย รัชนะปกิจ |
โรงเรียนสวายวิทยาคาร |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นายรณชัย รัชนะปกิจ |
โรงเรียนสวายวิทยาคาร |
การใช้สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นางน้ำนิ่ง ทรงกุล |
โรงเรียนพระแก้ววิทยา |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นายยงยุทธ การชัญกาศ |
โรงเรียนนาดีวิทยา |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นางสาวจิราภรณ์ บาลพูน |
โรงเรียนปราสาทเบงวิทยา |
โครงการที่เป็นเลิศ (Best Practice) (เหรียญเงิน) |
|
นางสาวจิราพรรณ บาลพูน |
โรงเรียนทุ่งกุลาพิทยาคม |
โครงการที่เป็นเลิศ (Best Practice) (เหรียญเงิน) |
|
นางสาวดวงนภา ระบือนาม |
โรงเรียนทุ่งมนวิทยาคาร |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นางบุญเลี้ยง ชัยสุวรรณ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นางหทัยภัทร บุราคร |
โรงเรียนแตลศิริวิทยา |
การวิจัยในชั้นเรียน (เหรียญทอง) |
|
นายสิทธิชัย นิมิตรัตน์ |
โรงเรียนแตลศิริวิทยา |
การวิจัยในชั้นเรียน (เหรียญเงิน) |
|
นางสาวสุวรรณา คำมณี |
โรงเรียนกุดไผทประชาสรรค์ |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นางพยอม สีมาวงษ์ |
โรงเรียนโชคเพชรพิทยา |
การใช้สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นางสาวจิตญาดา หมื่นเจริญ |
โรงเรียนบึงนครประชาสรรค์ |
โครงการที่เป็นเลิศ (Best Practice) (เหรียญทอง) |
|
นางลมัย สวัสดี |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
การวิจัยในชั้นเรียน (เหรียญทอง) |
|
นายกฤตภาส มาลาคำ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
การวิจัยในชั้นเรียน (เหรียญทอง) |
|
นายปรีชา พรมแก้ว |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
การวิจัยในชั้นเรียน (เหรียญทอง) |
|
นายมนตรี สุดาปัน |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
การวิจัยในชั้นเรียน (เหรียญทอง) |
|
นางณัฐธยาน์ นอกุล |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
การวิจัยในชั้นเรียน (เหรียญทอง) |
|
นายวัฒนา กิ่งจันทร์ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
การวิจัยในชั้นเรียน (เหรียญทอง) |
|
นางลมัย สวัสดี |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นายปรีชา พรมแก้ว |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นายมนตรี สุดาปัน |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นายกฤตภาส มาลาคำ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นางณัฐธยาน์ นอกุล |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นางวัฒนา กิ่งจันทร์ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นางลมัย สวัสดี |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
การใช้สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นายปรีชา พรมแก้ว |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
การใช้สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นายมนตรี สุดาปัน |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
การใช้สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นายกฤตภาส มาลาคำ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
การใช้สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นางณัฐธยาน์ นอกุล |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
การใช้สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นายวัฒนา กิ่งจันทร์ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
การใช้สื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นางลมัย สวัสดี |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
โครงการที่เป็นเลิศ (Best Practice) (เหรียญทอง) |
|
นายปรีชา พรมแก้ว |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
โครงการที่เป็นเลิศ (Best Practice) (เหรียญทอง) |
|
นายมนตรี สุดาปัน |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
โครงการที่เป็นเลิศ (Best Practice) (เหรียญทอง) |
|
นายกฤตภาส มาลาคำ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
โครงการที่เป็นเลิศ (Best Practice) (เหรียญทอง) |
|
นางณัฐธยาน์ นอกุล |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
โครงการที่เป็นเลิศ (Best Practice) (เหรียญทอง) |
|
นายวัฒนา กิ่งจันทร์ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
โครงการที่เป็นเลิศ (Best Practice) (เหรียญทอง) |
|
นางสาวสำลี ธนูแก้ว |
โรงเรียนธาตุศรีนคร |
การวิจัยในชั้นเรียน (เหรียญทอง) |
|
นางสาวสำลี ธนูแก้ว |
โรงเรียนธาตุศรีนคร |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|