นางธิดารัตน์ พรมดี |
โรงเรียนทุ่งมนวิทยาคาร |
การวิจัยในชั้นเรียน (เหรียญทอง) |
|
นายวิรุจ ก่อแก้ว |
โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ |
การวิจัยในชั้นเรียน (เหรียญทอง) |
|
นายวิรุจ ก่อแก้ว |
โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นายจรูญ ชัยยิ่ง |
โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน |
วิธีการปฏิบัติที่เป็นเลิศ (Best Practices) (เหรียญทอง) |
|
นางวรรภา กฤติยาวรรณ |
โรงเรียนลานทรายพิทยาคม |
วิธีการปฏิบัติที่เป็นเลิศ (Best Practices) (เหรียญทอง) |
|
นางสาวประภาภรณ์ รุ่งเรือง |
โรงเรียนแนงมุดวิทยา |
การวิจัยในชั้นเรียน (เข้าร่วม) |
|
นางสาวศราวดี สุรินทรานนท์ |
โรงเรียนแนงมุดวิทยา |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นางวรรภา กฤติยาวรรณ |
โรงเรียนลานทรายพิทยาคม |
การนำเสนอผลงานทางนิทรรศการ (เหรียญทอง) |
|
นางพิมพ์ฤดี ประเสิรฐสังข์ |
โรงเรียนประสาทวิทยาคาร |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นายชัยพร สืบนุการณ์ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
วิธีการปฏิบัติที่เป็นเลิศ (Best Practices) (เหรียญทอง) |
|
นางอรุณีย์ มนต์ดี |
โรงเรียนทุ่งกุลาพิทยาคม |
วิธีการปฏิบัติที่เป็นเลิศ (Best Practices) (เหรียญทอง) |
|
นายกฤดิชญ์ภากรณ์ มนต์ดี |
โรงเรียนทุ่งกุลาพิทยาคม |
วิธีการปฏิบัติที่เป็นเลิศ (Best Practices) (เหรียญทอง) |
|
นางสาววลีวรรณ วัดตรง |
โรงเรียนรัตนบุรี |
การนำเสนอผลงานทางนิทรรศการ (เข้าร่วม) |
|
นางสาววลีวรรณ วัดตรง |
โรงเรียนรัตนบุรี |
การวิจัยในชั้นเรียน (เข้าร่วม) |
|
นางสร้อยเพชร วุฒิงาม |
โรงเรียนแกศึกษาพัฒนา |
การพัฒนาสื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นางณิชชา กลมกลาง |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
ผลการปฏิบัติงานในการประเมินความพร้อมและพัฒนาอย่างเข้มของครูผู้ช่วย (เหรียญทอง) |
|
นางกุลธิดา ชัยเกษมวิไลพร |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
วิธีการปฏิบัติที่เป็นเลิศ (Best Practices) (เหรียญทอง) |
|
นางกุลธิดา ชัยเกษมวิไลพร |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นางณิชชา กลมกลาง |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นางณิชชา กลมกลาง |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
วิธีการปฏิบัติที่เป็นเลิศ (Best Practices) (เหรียญทอง) |
|
นายเรืองณวิน มีดินดำ |
โรงเรียนพนมดงรักวิทยา |
การพัฒนาสื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นายเรืองณวิน มีดินดำ |
โรงเรียนพนมดงรักวิทยา |
วิธีการปฏิบัติที่เป็นเลิศ (Best Practices) (เหรียญทอง) |
|
นายอุดม พรหมบุตร |
โรงเรียนโคกยางวิทยา |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เข้าร่วม) |
|
นางนฤมล ทิมแท้ |
โรงเรียนสุรินทร์ภักดี |
การนำเสนอผลงานทางนิทรรศการ (เหรียญทอง) |
|
นางนฤมล ทิมแท้ |
โรงเรียนสุรินทร์ภักดี |
การพัฒนาสื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นายนิเวช เหมือนนึก |
โรงเรียนมหิธรวิทยา |
การพัฒนาสื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นางสาวรัตน์วดี ทองมนต์ |
โรงเรียนสุรพินท์พิทยา |
การวิจัยในชั้นเรียน (เหรียญทอง) |
|
นายสุทธิพงษ์ แฝงบุญ |
โรงเรียนทุ่งมนวิทยาคาร |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นางสาวศินัดดา ศิลาลาย |
โรงเรียนสวายวิทยาคาร |
การพัฒนาสื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นางนฤมล ทิมแท้ |
โรงเรียนสุรินทร์ภักดี |
การวิจัยในชั้นเรียน (เหรียญทอง) |
|
นางสาววลีวรรณ วัดตรง |
โรงเรียนรัตนบุรี |
การพัฒนาสื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (เหรียญเงิน) |
|
นางพิมลพรรณ โสรบุตร |
โรงเรียนเทนมีย์มิตรประชา |
การพัฒนาสื่อและนวัตกรรมการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นางสาวรุ่งทิพย์ เสาสูง |
โรงเรียนสิรินธร |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นางสาวกรรณิกา ลาภจิตร |
โรงเรียนสิรินธร |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นางพิมพ์ฤดี ประเสริฐสังข์ |
โรงเรียนประสาทวิทยาคาร |
การวิจัยในชั้นเรียน (เหรียญทอง) |
|
นางสาวโชติกา ศรไชย |
โรงเรียนประสาทวิทยาคาร |
ผลการปฏิบัติงานในการประเมินความพร้อมและพัฒนาอย่างเข้มของครูผู้ช่วย (เหรียญทอง) |
|
นางสาวรุ่งทิพย์ เสาสูง |
โรงเรียนสิรินธร |
การวิจัยในชั้นเรียน (เข้าร่วม) |
|
นางสาวศิริปิน หมายลึกดี |
โรงเรียนประสาทวิทยาคาร |
การนำเสนอผลงานทางนิทรรศการ (เหรียญทอง) |
|
นางสาวประภาภรณ์ รุ่งเรือง |
โรงเรียนแนงมุดวิทยา |
การนำเสนอผลงานทางนิทรรศการ (เหรียญทอง) |
|
นางสาวอำไพ มุลาลินน์ |
โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน |
การนำเสนอผลงานทางนิทรรศการ (เหรียญทอง) |
|
นางสาวรุ่งทิพย์ บัวศรี |
โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ |
การนำเสนอผลงานทางนิทรรศการ (เหรียญทอง) |
|
นางสาวศิริขวัญ ทองไทย |
โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน |
การนำเสนอผลงานทางนิทรรศการ (เหรียญทอง) |
|
นางวรรณวณัฐ บุญมา |
โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน |
การนำเสนอผลงานทางนิทรรศการ (เหรียญทอง) |
|
นางรัตติยา ภิญโญภาพ |
โรงเรียนโชคเพชรพิทยา |
การนำเสนอผลงานทางนิทรรศการ (เหรียญทอง) |
|
นางสร้อยเพชร วุฒิงาม |
โรงเรียนแกศึกษาพัฒนา |
การวิจัยในชั้นเรียน (เข้าร่วม) |
|
นางนางธิดารัตน์ พรมดี |
โรงเรียนทุ่งมนวิทยาคาร |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เหรียญทอง) |
|
นางสาวรุ่งทิพย์ บัวศรี |
โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เข้าร่วม) |
|
นางสาวประภาภรณ์ รุ่งเรือง |
โรงเรียนแนงมุดวิทยา |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เข้าร่วม) |
|
นางสร้อยเพชร วุฒิงาม |
โรงเรียนแกศึกษาพัฒนา |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เข้าร่วม) |
|
นางสาวจินตนา มหารัตวัน |
โรงเรียนสังขะ |
การออกแบบหน่วยการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ (เข้าร่วม) |
|