นายประเทียร แก้วชนะ |
คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายสาลี มณีศรี |
คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายวิบูลย์ บัวเงิน |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีกร |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายวินัย ศิริเวช |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางผกาวดี สุวงศ์ |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตร |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายอธิชา มีสิทธิ์ |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นายสมศักดิ์ พิศเพ็ง |
คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางศริญ เชยคำแหง |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีกร |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางจันทร์เพ็ญ แก่นแก้ว |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายสมชาย พงศ์ทัศนะธาดา |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นางอัญชลี มะลิหวล |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางณัฐธยาน์ นอกุล |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตร |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางอำพา ปรากฎชื่อ |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีกร |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายปรีชา ชนะชัย |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นางสาวพราวรัตน์ สะอาดยิ่ง |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายพิทยา สาแก้ว |
คณะกรรมการฝ่ายสรุป ประเมินผล |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายบุญประเสริฐ วันดี |
คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางลมัย สวัสดี |
คณะกรรมการฝ่ายสรุป ประเมินผล |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางสาวศนัญญา สุขตาม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตร |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางพนม สุวงศ์ |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีกร |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางณัฏฐิยา ชิดนอก |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางลาวัณย์ นพพิบูลย์ |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นายอุทัย สมเพ็ชร |
คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางจันทิรา เกตุโสระ |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายปรีชา พรมแก้ว |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีกร |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายยรรยง วงค์คำจันทร์ |
คณะกรรมการอำนวยการ |
โรงเรียนเมืองบัววิทยา |
|
นางสาวศศิยาภรณ์ สร้อยแสง |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตร |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางสาวทิชากร ชาญศรี |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายจตุพร ยอดลี |
คณะกรรมการฝ่ายสรุป ประเมินผล |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายพอย สุดจำนง |
คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการกิจกรรม |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นายมนตรี สุดาปัน |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีกร |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายอรรถพล พดภูงา |
คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางณัฏฐิยา ชิดนอก |
คณะกรรมการฝ่ายสรุป ประเมินผล |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายวรวุฒิ แยบดี |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นายอรรถพล พดภูงา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตร |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางสาวนิตยา จันทร์แดง |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางสาวกนกอร หมื่นเจริญ |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายสุเทพ กรุงพิทักษ์ |
คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการกิจกรรม |
โรงเรียนรัตนบุรี |
|
นายรัชพล สวยรูป |
คณะกรรมการฝ่ายสรุป ประเมินผล |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายวรัญชาติ บาตร์โพธิ์ |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นางสาวยลภัทร โพธิ์ศรี |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายพัลลภ พัวพันธุ์ |
คณะกรรมการดำเนินการ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายพัลลภ พัวพันธุ์ |
คณะกรรมการอำนวยการ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายนิรันดร โลกาสา |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นายกิมเฮียง ร่วมพัฒนากร |
คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการกิจกรรม |
โรงเรียนเมืองลีงวิทยา |
|
นางสาวนันท์ณภัส เนื้อแก้ว |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายเทิดศักดิ์ มั่นหมาย |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นายเดชา คิดกล้า |
คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการกิจกรรม |
โรงเรียนสุรพินท์พิทยา |
|
นางกาญจนา พรหมบุตร |
คณะกรรมการดำเนินการ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายถนอม บุญโต |
คณะกรรมการอำนวยการ |
โรงเรียนเมืองแกพิทยาสรรค์ |
|
นางกนกอร ซื่อตรง |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางบุญเลี้ยง ชัยสุวรรณ |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นางรุ่งทิวา หล่าเเสนเมือง |
คณะกรรมการฝ่ายสรุป ประเมินผล |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายรัชพงษ์ อ่อนอก |
คณะกรรมการดำเนินการ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางสาวนิตยา พยัคฆะ |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นายพลาจินตวรรธน์ ประดับศรี |
คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการกิจกรรม |
โรงเรียนประสาทวิทยาคาร |
|
นายชาญสิทธิ์ เกษีสังข์ |
คณะกรรมการดำเนินการ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายพัลลภ พัวพันธุ์ |
คณะกรรมการกลาง |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายพิศิษฐ์ ไพรสินธุ์ |
คณะกรรมการอำนวยการ |
โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ |
|
นายอาทิตย์ พรมตวง |
คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการกิจกรรม |
โรงเรียนสนมวิทยาคาร |
|
นายพีระพนธ์ ทองศรี |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นายวินัย ศิริเวช |
คณะกรรมการดำเนินการ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางณัฐธยาน์ นอกุล |
คณะกรรมการฝ่ายสรุป ประเมินผล |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายรัชพงษ์ อ่อนอก |
คณะกรรมการกลาง |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายอธิชา มีสิทธิ์ |
คณะกรรมการดำเนินการ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นางสุนิศา สุดจำนง |
คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการกิจกรรม |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นายสิทธิศักดิ์ เอ็นดู |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายชาญสิทธิ์ เกษีสังข์ |
คณะกรรมการกลาง |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายพอย สุดจำนง |
คณะกรรมการดำเนินการ |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นายประเทียร แก้วชนะ |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางสาวสำลี ธนูแก้ว |
คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการกิจกรรม |
โรงเรียนธาตุศรีนคร |
|
นายขวัญชัย ถึงดี |
คณะกรรมการดำเนินการ |
โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน |
|
นายวินัย ศิริเวช |
คณะกรรมการกลาง |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายกฤตภาส มาลาคำ |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายจักรพงษ์ เจริญพร |
คณะกรรมการอำนวยการ |
โรงเรียนช้างบุญวิทยา |
|
นายเทิดศักดิ์ มั่นหมาย |
คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการกิจกรรม |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นางกาญจนา พรหมบุตร |
คณะกรรมการกลาง |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายนิรันดร์ ถนอมทรัพย์ |
คณะกรรมการดำเนินการ |
โรงเรียนสำโรงทาบวิทยาคม |
|
นายพัทยา ห่อทรัพย์ |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายกฤตศักดิ์ วัฒนธานี |
คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการกิจกรรม |
โรงเรียนประสาทวิทยาคาร |
|
นายคณิน อินทร์ชู |
คณะกรรมการฝ่ายสรุป ประเมินผล |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางสาวสุวรรณา คำมณี |
คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการกิจกรรม |
โรงเรียนกุดไผทประชาสรรค์ |
|
นายพิทยา สาแก้ว |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางพะยอม สีมาวงษ์ |
คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการกิจกรรม |
โรงเรียนโชคเพชรพิทยา |
|
นายจตุพร ยอดลี |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายนัธทวัฒน์ ลับโกษา |
คณะกรรมการดำเนินการ |
โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย |
|
นายรัชพล สวยรูป |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางสาวพรรณิภา มาลีหวล |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายเอกพล สีบาง |
คณะกรรมการดำเนินการ |
โรงเรียนหนองอียอวิทยา |
|
นายกฤตภาส มาลาคำ |
คณะกรรมการฝ่ายสรุป ประเมินผล |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางสาวเบญจวรรณ พอกพูน |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางสาวกนกพร พรมมี |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายปรีชา พรมแก้ว |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายวัฒนา กิ่งจันทร์ |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายชัยอนันต์ ทองจันทร์ |
คณะกรรมการดำเนินการ |
โรงเรียนเมืองบัววิทยา |
|
นายเดชา คิดกล้า |
คณะกรรมการดำเนินการ |
โรงเรียนสุรพินท์พิทยา |
|
นางพยอม สีมาวงษ์ |
คณะกรรมการดำเนินการ |
โรงเรียนโชคเพชรพิทยา |
|
นายพรชัย ซ่ำศาสตร์ |
คณะกรรมการดำเนินการ |
โรงเรียนตานีวิทยา |
|
นางลัดดา นาสาวงศ์ |
คณะกรรมการดำเนินการ |
โรงเรียนปราสาทเบงวิทยา |
|
นางลมัย สวัสดี |
คณะกรรมการดำเนินการ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางณัฐธยาน์ นอกุล |
คณะกรรมการดำเนินการ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายสมัย ปานทอง |
คณะกรรมการอำนวยการ |
โรงเรียนพรมเทพพิทยาคม |
|
นายเสงี่ยม วงศ์พล |
คณะกรรมการอำนวยการ |
โรงเรียนลำพลับพลาวิทยาคาร |
|
นายชำนาญ เกตุโสระ |
คณะกรรมการอำนวยการ |
โรงเรียนทุ่งกุลาพิทยาคม |
|
นายสุดใจ ศรีใหญ่ |
คณะกรรมการอำนวยการ |
โรงเรียนโนนแท่นพิทยาคม |
|
นายทศพร สมพันธ์ |
คณะกรรมการอำนวยการ |
โรงเรียนลานทรายพิทยาคม |
|
นายรัชพงษ์ อ่อนอก |
คณะกรรมการอำนวยการ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายชาญสิทธิ์ เกษีสังข์ |
คณะกรรมการอำนวยการ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายวินัย ศิริเวช |
คณะกรรมการอำนวยการ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายสันติ นามสว่าง |
คณะกรรมการอำนวยการ |
โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ |
|
นายสุโขทัย เครือศรี |
คณะกรรมการอำนวยการ |
โรงเรียนศรีปทุมพิทยาคม |
|
นางกิ่งแก้ว เนาว์สูงเนิน |
คณะกรรมการอำนวยการ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายประสิทธิ์ ทิพยบุญ |
คณะกรรมการอำนวยการ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางจีราพร เอ็นดู |
คณะกรรมการอำนวยการ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางประภา แข่งขัน |
คณะกรรมการอำนวยการ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางสาวอารุณี บุญยืน |
คณะกรรมการอำนวยการ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางสุบรรณิภา แก่นแก้ว |
คณะกรรมการอำนวยการ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางกิ่งดาว ผงทวี |
คณะกรรมการอำนวยการ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางอำพา ปรากฏชื่อ |
คณะกรรมการอำนวยการ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายปรีชา พรมแก้ว |
คณะกรรมการอำนวยการ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายมนตรี สุดาปัน |
คณะกรรมการอำนวยการ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายกฤตภาส มาลาคำ |
คณะกรรมการอำนวยการ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายวัฒนา กิ่งจันทร์ |
คณะกรรมการอำนวยการ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายอรรถพล พดภูงา |
คณะกรรมการอำนวยการ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางกาญจนา พรหมบุตร |
คณะกรรมการอำนวยการ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางลมัย สวัสดี |
คณะกรรมการอำนวยการ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางณัฐธยาน์ นอกุล |
คณะกรรมการอำนวยการ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางลมัย สวัสดี |
คณะกรรมการกลาง |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายปรีชา พรมแก้ว |
คณะกรรมการกลาง |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายกฤตภาส มาลาคำ |
คณะกรรมการกลาง |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายมนตรี สุดาปัน |
คณะกรรมการกลาง |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางณัฐธยาน์ นอกุล |
คณะกรรมการกลาง |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางกิ่งแก้ว เนาว์สูงเนิน |
คณะกรรมการรับรายงานตัว ลงทะเบียนและบันทึกการเข้าร่วมกิจกรรม |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางรัตนา เนื่องขันตรี |
คณะกรรมการรับรายงานตัว ลงทะเบียนและบันทึกการเข้าร่วมกิจกรรม |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางสาวสุนิสา กะการดี |
คณะกรรมการรับรายงานตัว ลงทะเบียนและบันทึกการเข้าร่วมกิจกรรม |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางสาวกมลวัฒน์ สิมมา |
คณะกรรมการรับรายงานตัว ลงทะเบียนและบันทึกการเข้าร่วมกิจกรรม |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายกฤตภาส มาลาคำ |
คณะกรรมการรับรายงานตัว ลงทะเบียนและบันทึกการเข้าร่วมกิจกรรม |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางนเรศินี แข่งขัน |
คณะกรรมการรับรายงานตัว ลงทะเบียนและบันทึกการเข้าร่วมกิจกรรม |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายกันตภณ อังสนุ |
คณะกรรมการรับรายงานตัว ลงทะเบียนและบันทึกการเข้าร่วมกิจกรรม |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายอรรถพล พดภูงา |
คณะกรรมการรับรายงานตัว ลงทะเบียนและบันทึกการเข้าร่วมกิจกรรม |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางณัฐธยาน์ นอกุล |
คณะกรรมการรับรายงานตัว ลงทะเบียนและบันทึกการเข้าร่วมกิจกรรม |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายประสบสุข บุตรงาม |
คณะกรรมการฝ่ายข้อมูลการรับสมัคร (Admin) |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายนิรุท โบราญประสิทธิ์ |
คณะกรรมการฝ่ายข้อมูลการรับสมัคร (Admin) |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายอรรถพล พดภูงา |
คณะกรรมการฝ่ายข้อมูลการรับสมัคร (Admin) |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางณัฐธยาน์ นอกุล |
คณะกรรมการฝ่ายข้อมูลการรับสมัคร (Admin) |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|