นายธีระทัศน์ อัครฉัตรรัตน์ |
คณะกรรมการดำเนินการ |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นายวรพงศ์ มีมาก |
คณะกรรมการดำเนินการ |
โรงเรียนนาดีวิทยา |
|
นายศุภชัย ชาวนา |
คณะกรรมการดำเนินการ |
โรงเรียนสุรินทร์ภักดี |
|
นายศรีสุนทร ส่งเสริม |
คณะกรรมการดำเนินการ |
โรงเรียนรามวิทยา รัชมังคลาภิเษก |
|
นายไพบูรณ์ เมินขุนทด |
คณะกรรมการดำเนินการ |
โรงเรียนพญารามวิทยา |
|
นายสนอง มุตตะโสภา |
คณะกรรมการดำเนินการ |
โรงเรียนท่าสว่างวิทยา |
|
นายชนะศึก จินดาศรี |
คณะกรรมการดำเนินการ |
โรงเรียนตั้งใจวิทยาคม |
|
นายทศพร สระแก้ว |
คณะกรรมการดำเนินการ |
โรงเรียนสุรินทร์พิทยาคม |
|
นายคมกฤษ ยินดี |
คณะกรรมการดำเนินการ |
โรงเรียนโชคเพชรพิทยา |
|
นายตฤน สุขนวล |
คณะกรรมการดำเนินการ |
โรงเรียนศรีรามประชาสรรค์ |
|
นายประเสริฐ พิสมัย |
คณะกรรมการดำเนินการ |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นายภัทรพล หมวกเหล็ก |
คณะกรรมการดำเนินการ |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นายธำรงศักดิ์ บุญจรัส |
คณะกรรมการจัดสถานที่ |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางประจวบ บุญพอก |
คณะกรรมการดำเนินการ |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นายประเสริฐ พิสมัย |
คณะกรรมการดำเนินการ |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นายขรินธร ศรีลานุช |
คณะกรรมการจัดสถานที่ |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นายชัยณรงค์ ลอยประโคน |
คณะกรรมการดำเนินการ |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางอรวรรณ รัมพณีนิล |
คณะกรรมการดำเนินการ |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางสำเรียง ศรีเพชร |
คณะกรรมการดำเนินการ |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางกาญจนาพร สุจินพรัหม |
คณะกรรมการดำเนินการ |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นายธิติ ไชยวัฒน์ |
คณะกรรมการจัดสถานที่ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นางยุพาจิตรา บุญจรัส |
คณะกรรมการดำเนินการ |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางประภา ธุรานุช |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครู ด้านนวัตกรรมการเรียนการสอน |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นางสมกิตต์ โอรสรัมย์ |
คณะกรรมการดำเนินการ |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางพยอม วิชุมา |
คณะกรรมการจัดสถานที่ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นางสาวนงนภัส เงางาม |
คณะกรรมการจัดสถานที่ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นางพิมล ใจเย็น |
คณะกรรมการรับลงทะเบียน นวัตกรรมการเรียนการสอน |
โรงเรียนนาดีวิทยา |
|
นางดวงดาว คงนุรัตน์ |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครู ด้านนวัตกรรมการเรียนการสอน |
โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน |
|
นายสฤษดิ์ สุขยานุดิษฐ |
คณะกรรมการจัดสถานที่ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นางสาวดวงพร สุขพร้อม |
คณะกรรมการรับลงทะเบียน นวัตกรรมการเรียนการสอน |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นางเฉลียว ธนาศุภวัฒน์ |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครู ด้านการประกวดการออกแบบการจัดการเรียนรู้ Backward Design |
โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวนภาพร พิศวง |
คณะกรรมการจัดสถานที่ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นางสาวนงนภัส เงางาม |
คณะกรรมการรับลงทะเบียน งานวิจัยในชั้นเรียน |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นางยอดขวัญ กิ่งมณี |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครู ด้านการประกวดการออกแบบการจัดการเรียนรู้ Backward Design |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นางณัฐรียา แบบอย่าง |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครู ด้านนวัตกรรมการเรียนการสอน |
โรงเรียนธาตุศรีนคร |
|
นางสาวลัดดา สุขยานุดิษฐ |
คณะกรรมการรับลงทะเบียน งานวิจัยในชั้นเรียน |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นายปรเมศ กุลรัตน์ |
คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นางสิริกร คงกล้า |
คณะกรรมการรับลงทะเบียน การประกวด Best Practice |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นายพฤษภา กลีบแก้ว |
คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นางสาวจุรีพร ยอดอินทร์ |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครู ด้านนวัตกรรมการเรียนการสอน |
โรงเรียนประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวอรอนงค์ อินทร์ตา |
คณะกรรมการรับลงทะเบียน การประกวด Best Practice |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นายพีรพงษ์ มั่นหมาย |
คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นางสรัณทิพย์ หมวกเหล็ก |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครู ด้านนวัตกรรมการเรียนการสอน |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางสาวสุชาดา เฉลียวไว |
คณะกรรมการรับลงทะเบียน การประกวดการออกแบบและการจัดการเรียนรู้ Backward Design |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นายศิริชัย สายยศ |
คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นางสาวสุนิสา จันทร์จำปา |
คณะกรรมการรับลงทะเบียน การประกวดการออกแบบและการจัดการเรียนรู้ Backward Design |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางสาวสิวพร ไพรกังวาล |
คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางสาวสำนวน ก่อแก้ว |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครู ด้านนวัตกรรมการเรียนการสอน |
โรงเรียนเมืองลีงวิทยา |
|
นายธำรงศักดิ์ บุญจรัส |
คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นายแมนพล สุวรรณเสวก |
คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นางสาวจิรวรรณ ศรีชะอุ่ม |
คณะกรรมการรับลงทะเบียน การนำเสนอผลงานครูผู้ช่วย |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางสาวเกษดาพร จันทร์แสน |
คณะกรรมการรับลงทะเบียน การนำเสนอผลงานครูผู้ช่วย |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นางสาวพรระวี บุญสยา |
คณะกรรมการฝ่ายเกียรติบัตร |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางเพ็ญศรี มีเสนา |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครู ด้านการประกวดการออกแบบการจัดการเรียนรู้ Backward Design |
โรงเรียนเชื้อเพลิงวิทยา |
|
นางสาววริษฐา สมเจริญ |
คณะกรรมการรับลงทะเบียน การนำเสนอผลงานครูผู้ช่วย |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นางอัชญา แก่นดี |
คณะกรรมการฝ่ายเกียรติบัตร |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางปฏิญญา ปิยโชติสกุลชัย |
คณะกรรมการรับลงทะเบียน การนำเสนอผลงานครูผู้ช่วย |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางสาวยิ่งลักษณ์ เติมกล้า |
คณะกรรมการฝ่ายเกียรติบัตร |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางสาวอนอนงค์ อินทร์ตา |
คณะกรรมการฝ่ายเกียรติบัตร |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางสาวนภาพร พิศวง |
คณะกรรมการรับลงทะเบียน การนำเสนอผลงานมาแลกเปลี่ยนเรียนรู้ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นางแว่นแก้ว พิงคานนท์ |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครู ด้านการประกวดการออกแบบการจัดการเรียนรู้ Backward Design |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นางสาวกัลยา คิดอยู่ |
คณะกรรมการรับลงทะเบียน การนำเสนอผลงานมาแลกเปลี่ยนเรียนรู้ |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางสาวเกศนี นับถือดี |
คณะกรรมการฝ่ายเกียรติบัตร |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางสาววาสนา สาลี |
คณะกรรมการฝ่ายเกียรติบัตร |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางอัชญา แก่นดี |
คณะกรรมการรับลงทะเบียน การเข้ารับการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางอ่อนสี ศรีเที่ยง |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครู ด้านการประกวดการออกแบบการจัดการเรียนรู้ Backward Design |
โรงเรียนรัตนบุรี |
|
นางสาวนิดต้า เจริญศิริ |
คณะกรรมการรับลงทะเบียน การเข้ารับการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางสาววรากุล ผลาผล |
คณะกรรมการฝ่ายเกียรติบัตร |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางสาวรัชนีวรรณ เทียนทอง |
คณะกรรมการรับลงทะเบียน การเข้ารับการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางสาวอำภา กลองชัย |
คณะกรรมการฝ่ายเกียรติบัตร |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางสริญญา อินทรนุช |
คณะกรรมการรับลงทะเบียน การเข้ารับการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางจุฑาทิพย์ รักษ์ศรี |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครู ด้านการประกวดการออกแบบการจัดการเรียนรู้ Backward Design |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นางรุจิรา มาลาทอง |
คณะกรรมการรับลงทะเบียน การเข้ารับการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางสาวศิรประภา โกสีห์ |
คณะกรรมการฝ่ายเกียรติบัตร |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางสาวสุชาดา เฉลียวไว |
คณะกรรมการรับลงทะเบียน การเข้ารับการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางสริญญา อินทรนุช |
คณะกรรมการฝ่ายเกียรติบัตร |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางสาวอรอนงค์ อินทร์ตา |
คณะกรรมการรับลงทะเบียน การเข้ารับการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางปตินุช พรหมบุตร |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครู ด้านการประกวดการออกแบบการจัดการเรียนรู้ Backward Design |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางสาววาสนา สาลี |
คณะกรรมการรับลงทะเบียน การเข้ารับการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางสาววรากุล ผลาผล |
คณะกรรมการรับลงทะเบียน การเข้ารับการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางสาวอำภา กลองชัย |
คณะกรรมการรับลงทะเบียน การเข้ารับการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางสาวรัชนีวรรณ เทียนทอง |
คณะกรรมการฝ่ายเกียรติบัตร |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางสาวศิรประภา โกสีห์ |
คณะกรรมการรับลงทะเบียน การเข้ารับการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางสาวเกศนี นับถือดี |
คณะกรรมการรับลงทะเบียน การเข้ารับการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางฐานิต ทองศรี |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครู ด้านการประกวดการออกแบบการจัดการเรียนรู้ Backward Design |
โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ |
|
นางยุพาจิตรา บุญจรัส |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางสิริกานต์ วายโศรก |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครู ด้านการประกวดการออกแบบการจัดการเรียนรู้ Backward Design |
โรงเรียนสวายวิทยาคาร |
|
นางพรเทพ เมินขุนทด |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครู ด้านการประกวดการออกแบบการจัดการเรียนรู้ Backward Design |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นางกาญจนาพร สุจินพรัหม |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางสาวภัทรินทร์ แก้วคำ |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางสาวกรนันท์ วสุวัชร์ |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางสาวศิรประภา โกสีห์ |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางกรรณิการ์ มูลศาสตร์ |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครู ด้านนวัตกรรมการเรียนการสอน |
โรงเรียนสินรินทร์วิทยา |
|
นางสาวยิ่งลักษณ์ เติมกล้า |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางสาวนภาพร พิศวง |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นายสมบูรณ์ กะการดี |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครู ด้านนวัตกรรมการเรียนการสอน |
โรงเรียนประสาทวิทยาคาร |
|
นางยอดขวัญ กิ่งมณี |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครู ด้านนวัตกรรมการเรียนการสอน |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นางสาวนิดต้า เจริญศิริ |
คณะกรรมการฝ่ายสรุป ประเมินผล |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางสำเรียง ศรีเพชร |
คณะกรรมการประสานงาน |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางสาวณัฐภัสสร ทวีอิสราพัชร์ |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครู ด้านนวัตกรรมการเรียนการสอน |
โรงเรียนสุรินทร์ราชมงคล |
|
นางอรอุมา สำรวมจิตร |
คณะกรรมการประสานงาน |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นางอรวรรณ รัมพณีนิล |
คณะกรรมการประสานงาน |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางยุวธิดา ลอยประโคน |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครู ด้านนวัตกรรมการเรียนการสอน |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นางสาวนภาพร พิศวง |
คณะกรรมการประสานงาน |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นางสาวสุชาดา เฉลียวไว |
คณะกรรมการฝ่ายสรุป ประเมินผล |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางจงเจษต์ ปิตาทะสังข์ |
คณะกรรมการประสานงาน |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นางสาวจิรวรรณ ศรีชะอุ่ม |
คณะกรรมการฝ่ายสรุป ประเมินผล |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางสาวพรนภา พุทธานุ |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครู ด้านนวัตกรรมการเรียนการสอน |
โรงเรียนรัตนบุรี |
|
นางอัชญา แก่นดี |
คณะกรรมการประสานงาน |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางรุจิรา มาลาทอง |
คณะกรรมการฝ่ายสรุป ประเมินผล |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางสมกิตต์ โอรสรัมย์ |
คณะกรรมการประสานงาน |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางปฏิญญา ปิยโชติสกุลชัย |
คณะกรรมการฝ่ายสรุป ประเมินผล |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางสาวสิวพร ไพรกังวาล |
คณะกรรมการประสานงาน |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นายทองอ่อน เสาเวียง |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครู ด้านงานวิจัยในชั้นเรียน |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นางอนัญญา สุขไกร |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครูผู้ช่วย |
โรงเรียนพนมดงรักวิทยา |
|
นางสุภาวดี เขียวหวาน |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครู ด้านงานวิจัยในชั้นเรียน |
โรงเรียนสวายวิทยาคาร |
|
นางพรเทพ เมินขุนทด |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครูผู้ช่วย |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นางสุนันทา นามสว่าง |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครูผู้ช่วย |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นางสาวอณานิการ์ บุญเจียม |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครู ด้านงานวิจัยในชั้นเรียน |
โรงเรียนทุ่งมนวิทยาคาร |
|
นางกิ่งดาว ผงทวี |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครูผู้ช่วย |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางสาวเพ็ญศรี ยอดอินทร์ |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครู ด้านงานวิจัยในชั้นเรียน |
โรงเรียนสุรพินท์พิทยา |
|
นางจงเจตน์ ปิตาทะสังข์ |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครู ด้านงานวิจัยในชั้นเรียน |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นางสาวจรรยา มากพงศ์ |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครูผู้ช่วย |
โรงเรียนช้างบุญวิทยา |
|
นางอรอุมา สำรวมจิตร |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครู ด้านงานวิจัยในชั้นเรียน |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นางณัฐยา ชิตบัณฑิตย์ |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครูผู้ช่วย |
โรงเรียนเมืองแกพิทยาสรรค์ |
|
นางสาวเยาวเรศ หมู่ดี |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครู ด้านงานวิจัยในชั้นเรียน |
โรงเรียนประสาทวิทยาคาร |
|
นายพิรุณ ไพสนิท |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครู ด้านงานวิจัยในชั้นเรียน |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นางศิราภรณ์ พิมพ์ศิริ |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครูผู้ช่วย |
โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน |
|
นางสิริกร คงกล้า |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครู ด้านงานวิจัยในชั้นเรียน |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางสมใจ บุญโต |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครูผู้ช่วย |
โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน |
|
นางวรรณี มณีพงศ์ |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครู ด้านการประกวด Best Practice |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางอัญญารัตน์ ลือขจร |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครูผู้ช่วย |
โรงเรียนรัตนบุรี |
|
นางศรัณย์ภรณ์ พึ่งชาติ |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครูผู้ช่วย |
โรงเรียนแสงทรัพย์ประชาวิทยาคาร |
|
นางสุนันทา นามสว่าง |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครู ด้านการประกวด Best Practice |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นางสาวน้ำทิพย์ ชัยพินิจ |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครู ด้านการประกวด Best Practice |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นางกลิ่นมณี วันนา |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครู ด้านการประกวด Best Practice |
โรงเรียนรัตนบุรี |
|
นางสุภาพร เจือจันทร์ |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครูผู้ช่วย |
โรงเรียนแตลศิริวิทยา |
|
นางรมีนตา เขียวอ่อน |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครูผู้ช่วย |
โรงเรียนสนมวิทยาคาร |
|
นางพรรณนิภา เปรมภิรักษ์ |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครูผู้ช่วย |
โรงเรียนนาดีวิทยา |
|
นางสาวธนานุช ดุจจานุทัศน์ |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครูผู้ช่วย |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นางฉวีสุข เสร็จพร้อม |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครูผู้ช่วย |
โรงเรียนนาดีวิทยา |
|
นายปรเมศ กุลรัตน์ |
คณะกรรมการจัดสถานที่ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นายสุพจน์ ประดับศรี |
คณะกรรมการจัดสถานที่ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
|
นางสำเรียง ศรีเเพชร |
คณะกรรมการจัดสถานที่ |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางสมกิตต์ โอรสรัมย์ |
คณะกรรมการจัดสถานที่ |
โรงเรียนสิรินธร |
|
นางศรีสุดา เจริญยิ่ง |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครู ด้านการประกวด Best Practice |
โรงเรียนหนองสนิทวิทยา |
|
นายพรหม ผูกดวง |
คณะกรรมการประเมินและตัดสินการประกวดผลงานครู ด้านงานวิจัยในชั้นเรียน |
โรงเรียนประสาทวิทยาคาร |
|