ศูนย์การเรียนรู้กลุ่มสาระวิทยาศาสตร์
ชื่อ-นามสกุล โรงเรียน
นางสาวณัฏฐนันท์ ไชย์นามน แกศึกษาพัฒนา
นายนายณัฐกฤษณ์ ภูมิสูง สุรพินท์พิทยา
นางสาวอำภา น้ำหวาน หนองแวงวิทยาคม
นางชุติมา ภูมิศาสตร์ สุรพินท์พิทยา
นายอามชัย ภูมิศาสตร์ สุรพินท์พิทยา
นางแว่นแก้ว พิงคานนท์ สุรวิทยาคาร
นางแว่นแก้ว พิงคานนท์ สุรวิทยาคาร
นางสาวสมฤดี อุ่นใจ สุรวิทยาคาร
นางสาวสมฤดี อุ่นใจ สุรวิทยาคาร
นางสาวเกษดาพร จันทร์แสน สุรวิทยาคาร
นางสาวกมนทรรศน์ รัตนตรัยวงศ์ โนนเทพ
นางยอดขวัญ กิ่งมณี สุรวิทยาคาร
นางสาวธิติมา ทองคำ สุรพินท์พิทยา
นางสาวจุฑามาศ ฉลาดดี สุรวิทยาคาร
นางสาววิรัญชนา สุมนทา ขนาดมอญพิทยาคม
นายธนากร ฝอยจันทร์ รัตนบุรี
นางสาวบุณิกา ศรีโภคหฤษฎ์ ขนาดมอญพิทยาคม
นายพรหม ผูกดวง โคกตะเคียนวิทยา
นายอิทธิพล จิตรแม้น ขนาดมอญพิทยาคม
นางสาวศิรินภา ชิ้นทอง ประสาทวิทยาคาร
นางสาววณิชชา บุญมา หนองสนิทวิทยา
นางสาวธัญธิญา มาแนม ขนาดมอญพิทยาคม
นางพรเทพ เมินขุนทด สุรวิทยาคาร
นางเพทาย จิตธรรม สุรวิทยาคาร
นางเพทาย จิตธรรม สุรวิทยาคาร
นายพิทักษ์ เสาทอง ทุ่งกุลาพิทยาคม
นายนรินทร เซียนโห สุรวิทยาคาร
นางสาวดวงพร สุขพร้อม สุรวิทยาคาร
นายประเวศ ธรรมา สุรวิทยาคาร
นางประภา ธุรานุช สุรวิทยาคาร
นายพิรุณ ไพสนิท สุรวิทยาคาร
นายพิรุณ ไพสนิท สุรวิทยาคาร
นางสาวธนานุช ดุจจานุทัศน์ สุรวิทยาคาร
นางสาวธนานุช ดุจจานุทัศน์ สุรวิทยาคาร
นางสาวนภาพร พิศวง สุรวิทยาคาร
นางสาวนภาพร พิศวง สุรวิทยาคาร
นางจงเจตน์ ปิตาทะสังข์ สุรวิทยาคาร
นางจงเจตน์ ปิตาทะสังข์ สุรวิทยาคาร
นายวีระพล บุญทวี มัธยมทับทิมสยาม 04
นางสาวสาวิภักดิ์ ครุฑรัมย์ มัธยมทับทิมสยาม 04
นายธนกร สร้อยสวรรค์ มัธยมทับทิมสยาม 04
นางพยอม วิชุมา สุรวิทยาคาร
นางสาวนงณภัส เงางาม สุรวิทยาคาร
นางพยอม วิชุมา สุรวิทยาคาร
นายศิริชัย สายยศ สุรวิทยาคาร
นายศิริชัย สายยศ สุรวิทยาคาร
นายปรเมศ กุลรัตน์ สุรวิทยาคาร
นางจุฑาทิพย์ รักษ์ศรี สุรวิทยาคาร
นางจุฑาทิพย์ รักษ์ศรี สุรวิทยาคาร
นายสฤษดิ์ สุขยานุดิษฐ์ สุรวิทยาคาร
นางยุวธิดา ลอยประโคน สุรวิทยาคาร
นางน้ำทิพย์ ชัยพินิจ สุรวิทยาคาร
นางสุนันทา นามสว่าง สุรวิทยาคาร
นางรมีนตา เขียวอ่อน สนมวิทยาคาร
นางสุภาภรณ์ สุขจิต วีรวัฒน์โยธิน
นางศรีสุดา เจริญยิ่ง หนองสนิทวิทยา
นางสาวณัฐติกา เจริญศิริ ประสาทวิทยาคาร
นายนพพร กาแก้ว เมืองแกพิทยาสรรค์
นางสาววริษฐา สมเจริญ สุรวิทยาคาร
นายสุพจน์ สีมาวงษ์ โชคเพชรพิทยา
นายสัตญา อยู่เย็น ท่าตูมประชาเสริมวิทย์
นางสาวจุฑามาศ บำรุงจิตต์ แสงทรัพย์ประชาวิทยาคาร
นางโสภาพันธ์ บุญรอด โคกยางวิทยา
นายสมัย บุญหล้า สังขะ
นางสุรภา แสงสว่าง สังขะ
นายธงชัย บุญพัก หนองแวงวิทยาคม
นางสาวกมลทิพย์ ประวิง สุรวิทยาคาร
นางนุชนาถ จันทมาศ ศรีรามประชาสรรค์
นางสาวชนิดาภา สรรพาวุธ ศรีรามประชาสรรค์
นายธิติสรรค์ บูชาทิพย์ ศรีรามประชาสรรค์
นางสาววรรณธนา กิตติภัทท์ ศีขรภูมิพิสัย
นางสาววาสนา ดวงใจ ศีขรภูมิพิสัย
นางวิไลวรรณ คำดีี ศีขรภูมิพิสัย
นางสาวชนันธร อุดมศิลป์ ศีขรภูมิพิสัย
นางรฐา แหวนวงศ์ ศีขรภูมิพิสัย
นางพัชรวรรณ สีทองหลาง ศีขรภูมิพิสัย
นางสาวดวงพร วรางกูร ศีขรภูมิพิสัย
นางสาวจิราภรณ์ ดัชถุยาวัตร ศีขรภูมิพิสัย
นางสาวเพ็ญศรี ยอดอินทร์ สุรพินท์พิทยา
นายจักรกริช ลือชา วังข่าพัฒนา
นายโชคชัย สำนักนิตย์ แตลศิริวิทยา
นายจรัส อนุพันธ์ บัวเชดวิทยา
นางอรอุมา สำรวมจิตร สุรวิทยาคาร
นางวิรุดา ดวงสิน บัวเชดวิทยา
นายธนบดี สอนสระคู พนมดงรักวิทยา
นางสาวศิรินยา สิงห์คำ กระเทียมวิทยา
นางสาวจรรยา สาลี กระเทียมวิทยา
นางสาววณิชชา บุญมา หนองสนิทวิทยา
นายเก่งกานต์ แก่นดี ศีขรภูมิพิสัย
นางสาววิชญา สุวรรณกูฏ มัธยมจารพัตวิทยา
นางสาวหนึ่งฤทัย มาลาทอง มัธยมจารพัตวิทยา
นางสาววิชญาดา จันทร์เจริญ มัธยมจารพัตวิทยา
นางนิรมล ทองปน สุรินทร์พิทยาคม
นางสาวบัวจุมแสน ตนตรง มัธยมจารพัตวิทยา
นางสาวจันทนิภา สิงห์บาล ศีขรภูมิพิสัย
นางอนุษา มีรสล้ำ สินรินทร์วิทยา
นางสุกฤตา บูรณ์เจริญ สินรินทร์วิทยา
นางสุภัตรา อัญภัทร์อริยกุล กระเทียมวิทยา
นายกันตณัฐ รอบรู้เจน สินรินทร์วิทยา
นางนภาพร จินดาศรี สินรินทร์วิทยา
นางนิธิกานต์ พันธ์จูม สินรินทร์วิทยา
นางประภาพรรณ ขำภิรัฐ สินรินทร์วิทยา
นางอุมารินทร์ ศรีรี ประสาทวิทยาคาร
นางสาวศิริญาภรณ์ ปานทอง แร่วิทยา
นางสาวสุดใจ ยังมี ยางวิทยาคาร
นางสาวศิวพร หวังทางมี มัธยมจารพัตวิทยา
นางโสภาพันธ์ บุญรอด โคกยางวิทยา
นายแมนพล สุวรรณเสวก สุรวิทยาคาร
นางสาวลัดดาภรณ์ บุญพลา หนองอียอวิทยา
นางอรทัย วรพุทธ หนองสนิทวิทยา
นางภาวดี สิงคนิภา ศีขรภูมิพิสัย
นางสาวสันธินี บรรลือทรัพย์ กุดไผทประชาสรรค์
นางสาวนันทกานต์ ศรีหนาถ ศรีณรงค์พิทยาลัย
นางสมพร สาธร ยางวิทยาคาร
นางสมพร สาธร ยางวิทยาคาร
นางดวงดาว คงนุรัตน์ วีรวัฒน์โยธิน
นางเพชรรุ่ง สกาวสกุลศิริ ท่าสว่างวิทยา
นางพิกุล เซียนโห วีรวัฒน์โยธิน
นายธนโชติ พราวจันทึก เชื้อเพลิงวิทยา
นางสาวฉัตรชฎา ติงสะ ตั้งใจวิทยาคม
นางปุณยนุช วสุนันต์ ศรีณรงค์พิทยาลัย
นางปุณยนุช วสุนันต์ ศรีณรงค์พิทยาลัย
นางสาวอำพา อ่องพิมาย สุรินทร์พิทยาคม
นางน้ำทิพย์ ชัยพินิจ สุรวิทยาคาร
นางสาวปิยนุช มาลีหวล บุแกรงวิทยาคม
นางสาวสุดใจ ยังมี ยางวิทยาคาร
นางรุจิรา มาลาทอง สิรินธร
นางรุจิรา มาลาทอง สิรินธร
นายชิติพัทธ์ สุขเกษมศิลป์ ช้างบุญวิทยา
นายสุวัสดิ์ แสงสุข กาบเชิงวิทยา
นางสาวสุธีวัลย์ บุติมาลย์ ประสาทวิทยาคาร
นางสาววิไล เบิกบาล หนองขุนศรีวิทยา
นางสาวขนิษฐา อินทร์เหลา มหิธรวิทยา
นายไกรวิชญ์ สีนิล พนาสนวิทยา
นางสาวพิจิตรา บุตรสา บัวเชดวิทยา
นายวิทยา สายไทย พนาสนวิทยา
นางสาวสุนันทา เชื่อมทอง ทุ่งมนวิทยาคาร
นายภูวนัย ดอกไธสง จอมพระประชาสรรค์
นางสาวจิรวรรณ ศรีชะอุ่ม สิรินธร
นางสาวยิ่งลักษณ์ เติมกล้า สิรินธร
นางสาวจิตตา สำนักนิตย์ รัตนบุรี
นายวริษฐ์ โสรเนตร ศรีสุขวิทยา
นายสัมพันธ์ บรรหนองทุ่ม ดอนแรดวิทยา
นางสาวศรีประไพ คำมุ บัวเชดวิทยา
นางสาววิตราพร พวงจันทร์ ประสาทวิทยาคาร
นางปฏิญญา ปิยโชติสกุลชัย สิรินธร
นางสาวณัฐธิดา หม้อทอง รัตนบุรี
นางสรัณทิพย์ หมวกเหล็ก สิรินธร
นางปตินุช พรหมบุตร สิรินธร
นางวรรณี มณีพงศ์ สิรินธร
นางสาวลัดดา สุขยานุดิษฐ สิรินธร
นางอัชญา แก่นดี สิรินธร
นางสริญญา อินทรนุช สิรินธร
นางสาวนิต้า เจริญศิริ สิรินธร
นางสาวศริญญา นามขันธ์ ศรีสุขวิทยา
นางสรัณทิพย์ หมวกเหล็ก สิรินธร
นางสาวจุรีีพร ยอดอินทร์ ประสาทวิทยาคาร
นางสิริกานต์ วายโศรก สวายวิทยาคาร
นางสาวสุภาวดี เขียวหวาน สวายวิทยาคาร
นางสาวเพ็ญศรี ยอดอินทร์ สุรินทร์พิทยาคม
นางเตือนใจ แสนกล้า จอมพระประชาสรรค์
นางพรเทพ เมินขุนทด สุรวิทยาคาร
นางสาวศรัญญา นามขันธ์ ศรีสุขวิทยา
นางชุติมา ภูมิศาสตร์ สุรพินท์พิทยา
นางชัญญานุช พัฒนเดชกุล หนองขุนศรีวิทยา
นางพิกุล เซียนโห วีรวัฒน์โยธิน
นางสาวสุนิสา ตะการดี ท่าตูมประชาเสริมวิทย์
นางสาวลัดดา สุขยานุดิษฐ สิรินธร
นางสาวรัชนีวรรณ เทียนทอง สิรินธร
นางสริญญา อินทรนุช สิรินธร
นางสรัณทิพย์ หมวกเหล็ก สิรินธร
นางสาวหนึ่งฤทัย มาลาทอง มัธยมจารพัตวิทยา
นางนุชศรา ทองศรี ลานทรายพิทยาคม
นางกาญจนา พุ่มไหม สิรินธร
นางมาลีวรรณ ลอยประโคน ศรีไผทสมันต์
นางสาวฐานตรา อินทรศรี ยางวิทยาคาร
นางกรรนิกา รัตนวรรณ สินรินทร์วิทยา
นางสาวภัทรินทร์ แก้วคำ สิรินธร
นางสาวธิติมา ทองคำ สุรพินท์พิทยา
นางรัตนา บุญตาสิริ ยางวิทยาคาร
นางสาวศิริพร วัชรกุล ท่าตูมประชาเสริมวิทย์
นางชัญญานุช พัฒนเดชกุล หนองขุนศรีวิทยา
นางสาวรัตนา เอ็นดู ท่าตูมประชาเสริมวิทย์
นายชุมพล ประกอบดี สุรพินท์พิทยา
นางสาวมัลลิกา ทวีฉลาด สุรพินท์พิทยา
นายสมโภชน์ คงกล้า วีรวัฒน์โยธิน
นางสาวสิวพร ไพรกังวาล สิรินธร
นางมะลิวัลย์ บุตรงาม ทุ่งมนวิทยาคาร
นางยุพาจิตรา บุญจรัส สิรินธร
นางสาวรุ่งนภา กองสุข โคกตะเคียนวิทยา
นายสุพจน์ สีมาวงษ์ โชคเพชรพิทยา
นางนางกาญจนาพร สุจินพร้อม สิรินธร
นางอัญชลิน ผมงาม วีรวัฒน์โยธิน
นางสาวกัลยา คิดอยู่ สิรินธร
นางเฉลิมสรรณ แพงภูงา ศรีไผทสมันต์
นายพิพัฒน์ ดำเนิน สนมวิทยาคาร
นางสาวกษมา ลาดสะอาด สุรวิทยาคาร
นายมานพ หอมจันทร์ สุรินทร์พิทยาคม
นายจรัส อณุพิณธ์ บัวเชดวิทยา
นางสมกิตต โอรสรัมย์ สิรินธร
นายสุรินทร์ ศรีริ บัวเชดวิทยา
นางสาววณัชา บุญตา หนองสนิทวิทยา
นายทวีทรัพย์ สระแก้ว พรมเทพพิทยาคม
นางสาวพิม กายะพันธ์ โนนแท่นพิทยาคม
นางสาวดารารัตน์ ปัญญาโรจน์สุข ศีขรภูมิพิสัย
นายณัฎสุชัย ลับโกษา ศีขรภูมิพิสัย
นางสาวพัชราพรรณ บุญยืน รัตนบุรี
นายธิติสรรค์ บูชาทิพย์ ศรีรามประชาสรรค์
นางสาวขนิษฐา อินทร์เหลา มหิธรวิทยา
นางสาวสุริฉาย สิทธิ์งาม บัวเชดวิทยา
นางสาวสุธาดา เฉลียวไว สิรินธร
นายอเนตร ดังคนึง เชื้อเพลิงวิทยา
นางสาวนิตต้า เจริญศิริ สิรินธร
นางสาวชัญลักษณ์ ยิ่งดี มัธยมศรีลำเภาลูน
นางสาวกาญจนา จิตต์คำ มัธยมศรีลำเภาลูน
นายวัฒนพงษ์ สว่าง สำโรงทาบวิทยาคม
นางสาวสาริกา มลิซ้อน ช้างบุญวิทยา
นางสำเรียง ศรีเพชร สิรินธร
นายธำรงศักดิ์ บุญจรัส สิรินธร
นางปตินุช พรหมบุตร สิรินธร