นายสำเริง บุญโต |
เป็นคณะกรรมการที่ปรึกษา |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเขต 33 |
|
นายจำลอง ผู้สมเก่า |
เป็นคณะกรรมการที่ปรึกษา |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเขต 33 |
|
นายกฤษ ละมูลมอญ |
เป็นคณะกรรมการที่ปรึกษา |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเขต 33 |
|
นางชมพูทิพย์ ธรรมโสภณ |
เป็นคณะกรรมการที่ปรึกษา |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเขต 33 |
|
นางสาวชูจิตร ชูทรงเดช |
เป็นคณะกรรมการที่ปรึกษา |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเขต 33 |
|
นายสนอง สินโพธิ์ |
เป็นคณะกรรมการที่ปรึกษา |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเขต 33 |
|
นางลัดดาวัลย์ เพ่งเล็งดี |
เป็นคณะกรรมการที่ปรึกษา |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเขต 33 |
|
นายวัชรา สามาลย์ |
เป็นคณะกรรมการที่ปรึกษา |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเขต 33 |
|
นายลาย สมเจริญ |
เป็นคณะกรรมการที่ปรึกษา |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเขต 33 |
|
นายแสน แหวนวงศ์ |
เป็นคณะกรรมการที่ปรึกษา |
สุรวิทยาคาร |
|
นายทวีศักดิ์ สนสี |
เป็นคณะกรรมการที่ปรึกษา |
สวายวิทยาคาร |
|
นายธีระทัศน์ อัครฉัตรรัตน์ |
เป็นคณะกรรมการที่ปรึกษา |
สิรินธร |
|
นายนิเวศน์ เนินทอง |
เป็นคณะกรรมการที่ปรึกษา |
หนองแวงวิทยาคม |
|
นายปริญญา พุ่มไหม |
เป็นคณะกรรมการที่ปรึกษา |
รัตนบุรี |
|
นายองอาจ สุจินพรัหม |
เป็นคณะกรรมการที่ปรึกษา |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายสุนทร พลศรี |
เป็นคณะกรรมการที่ปรึกษา |
สังขะ |
|
นายสฤษดิ์ วิวาสุขุ |
เป็นคณะกรรมการที่ปรึกษา |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นายธีรภาพ วลามิตร |
เป็นคณะกรรมการที่ปรึกษา |
สุรวิทยาคาร |
|
นายยรรยง วงศ์คำจันทร์ |
เป็นคณะกรรมการที่ปรึกษา |
หนองแวงวิทยาคม |
|
นายทองดี ศรีวิเศษ |
เป็นคณะกรรมการที่ปรึกษา |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นายสฤษดิ์ วิวาสุขุ |
เป็นคณะกรรมการดำเนินการ |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นายชอบ พรหมบุตร |
เป็นคณะกรรมการดำเนินการ |
เมืองลีงวิทยา |
|
นายทวีโชค งามชื่น |
เป็นคณะกรรมการดำเนินการ |
บุแกรงวิทยาคม |
|
นายนิวัฒน์ โพธิมาศ |
เป็นคณะกรรมการดำเนินการ |
หนองสนิทวิทยา |
|
นางสาวสุมมณี บูรณ์เจริญ |
เป็นคณะกรรมการดำเนินการ |
บึงนครประชาสรรค์ |
|
นายมนัด เทศทอง |
เป็นคณะกรรมการดำเนินการ |
แร่วิทยา |
|
นายอนุภาพ เจษฏาพรภิญโญ |
เป็นคณะกรรมการดำเนินการ |
สินรินทร์วิทยา |
|
นายจำลอง ทิ้งสุข |
เป็นคณะกรรมการดำเนินการ |
เมืองลีงวิทยา |
|
นายสมชิต พันตาแสง |
เป็นคณะกรรมการดำเนินการ |
หนองสนิทวิทยา |
|
นางสาวกัญญาอร รัตนะธีรากร |
เป็นคณะกรรมการดำเนินการ |
สินรินทร์วิทยา |
|
นางศิวพร นิลเนตร |
เป็นคณะกรรมการดำเนินการ |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นายสุชาติ ศรีเพชร |
เป็นคณะกรรมการดำเนินการ |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางนพรัตน์ วิวาสุขุ |
เป็นคณะกรรมการดำเนินการ |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นายชูชาติ ชูแก้ว |
เป็นคณะกรรมการดำเนินการ |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นายครรชิต วงศ์เหิม |
เป็นคณะกรรมการดำเนินการ |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางรสกร ใบบัว |
เป็นคณะกรรมการดำเนินการ |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นายไพรัตน์ ทองเถาว์ |
เป็นคณะกรรมการดำเนินการ |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นายวสันต์ ปัญญาธานี |
เป็นคณะกรรมการดำเนินการ |
สินรินทร์วิทยา |
|
นายทองดี ศรีวิเศษ |
เป็นคณะกรรมการดำเนินการ |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวเชิญขวัญ พันธ์สุข |
เป็นคณะกรรมการดำเนินการ |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นายสฤษดิ์ วิวาสุขุ |
เป็นคณะกรรมการดำเนินงาน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นายทองดี ศรีวิเศษ |
เป็นคณะกรรมการดำเนินงาน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางศิวพร นิลเนตร |
เป็นคณะกรรมการดำเนินงาน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นายสุชาติ ศรีเพชร |
เป็นคณะกรรมการดำเนินงาน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางนพรัตน์ วิวาสุขุ |
เป็นคณะกรรมการดำเนินงาน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นายชูชาติ ชูแก้ว |
เป็นคณะกรรมการดำเนินงาน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นายครรชิต วงศ์เหิม |
เป็นคณะกรรมการดำเนินงาน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวรสกร ใบบัว |
เป็นคณะกรรมการดำเนินงาน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวเสาวภา ทองนำ |
เป็นคณะกรรมการดำเนินงาน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวสุรัตนา จินดาศรี |
เป็นคณะกรรมการดำเนินงาน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางบังอร ชูแก้ว |
เป็นคณะกรรมการดำเนินงาน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางวัลลดา วรทัต |
เป็นคณะกรรมการดำเนินงาน |
สุรวิทยาคาร |
|
นางสุวภา ภัญโญภาพ |
เป็นคณะกรรมการดำเนินงาน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวพรรษสรณ์ ดาสั่ว |
เป็นคณะกรรมการดำเนินงาน |
สังขะ |
|
นางกรรณิการ์ ถมปัทม์ |
เป็นคณะกรรมการดำเนินงาน |
ศีขรภูมิพิสัย |
|
นางสาวสุนันทา นาเจริญ |
เป็นคณะกรรมการดำเนินงาน |
รัตนบุรี |
|
นางสุบรรณิกา แก่นแก้ว |
เป็นคณะกรรมการดำเนินงาน |
ท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางพจนีย์ มีมาก |
เป็นคณะกรรมการดำเนินงาน |
วีรวัฒน์โยธิน |
|
นางพจนพร กรองไตร |
เป็นคณะกรรมการดำเนินงาน |
ชุมพลวิทยาสรรค์ |
|
นางอัจฉราภรณ์ นาคเจือ |
เป็นคณะกรรมการดำเนินงาน |
บัวเชดวิทยา |
|
นางวันวิสา บุญวงศ์ |
เป็นคณะกรรมการดำเนินงาน |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นางราตรี พลเยี่ยม |
เป็นคณะกรรมการดำเนินงาน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางเชิญขวัญ พันธ์สุข |
เป็นคณะกรรมการดำเนินงาน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นายราตรี พลเยี่ยม |
เป็นคณะกรรมการดำเนินการ |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นายพีรพันธ์ เสริมศิริ |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายข้อมูลการรับสมัคร (Admin) |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นายเชิด ชูตาลัด |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายข้อมูลการรับสมัคร (Admin) |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสรวีย์ มีพร้อมพล |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายข้อมูลการรับสมัคร (Admin) |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวมนัสวี เวชกามา |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายข้อมูลการรับสมัคร (Admin) |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นายไพรัตน์ ทองเถาว์ |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายข้อมูลการรับสมัคร (Admin) |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นายธีรภาพ วลามิตร |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
สุรวิทยาคาร |
|
นายครรชิต วงศ์เหิม |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวรสกร ใบบัว |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางจุราภรณ์ ภูวดลไพโรจน์ |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวสุรัตนา จินดาศรี |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางบังอร ชูแก้ว |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวกัญญารัตน์ แสวงสุข |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นายนพดล บุตรลักษณ์ |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางลัดดา ม่วงอร่าม |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
สุรวิทยาคาร |
|
นางสมร แสงชำนิ |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
สุรวิทยาคาร |
|
นางศศิวิมล พูนชัย |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
สุรวิทยาคาร |
|
นางสาวศศิวิมล พูนชัย |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
สุรวิทยาคาร |
|
นางปิ่นมณี อมรกุลสวัสดิ์ |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
สุรวิทยาคาร |
|
นางสาวรุ่งทิวา กิมาวะหา |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
สุรวิทยาคาร |
|
นางสาวอุมาพร สารพัฒน์ |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
สุรวิทยาคาร |
|
นางสาวน้ำอ้อย เจียมรัมย์ |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
สุรวิทยาคาร |
|
นางลฏาภา สะปะศิริ |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
สุรวิทยาคาร |
|
นายสมปอง ประทุมปี |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
สุรวิทยาคาร |
|
นางเพชรลัดดา บริบูรณ์ |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
สุรวิทยาคาร |
|
นางวัลลดา วรทัต |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
สุรวิทยาคาร |
|
นางราตรี พลเยี่ยม |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวเชิญขวัญ พันธ์สุข |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวเชิญขวัญ พันธ์สุข |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานตัว |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวนริศรา เจียรัมย์ |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานตัว |
บึงนครประชาสรรค์ |
|
นางจุราภรณ์ ภูวดลไพโรจน์ |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานตัว |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางบังอร ชูแก้ว |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานตัว |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวภัทธิรา สุมาลี |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานตัว |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวสุพรรณี มณีศรี |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานตัว |
ไทรแก้ววิทยา |
|
นางสาวพิมพกานต์ สมานุหัส |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานตัว |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวภรณ์กนก เติมใจ |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานตัว |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวศิริวรรณ พิมพ์ทอง |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานตัว |
ขวาวใหญ่วิทยา |
|
นางสาวมนัสวี เวชกามา |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานตัว |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวนันทิศา ขาวงาม |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานตัว |
สินรินทร์วิทยา |
|
นางสาวเสาวภา ทองนำ |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานตัว |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นายละเอียด เกิดศิลป์ |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานตัว |
บุแกรงวิทยาคม |
|
นางณัฏฐนิชา นามวงค์ |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานตัว |
แร่วิทยา |
|
นางสุวภา ภัญโญภาพ |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานตัว |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายบรรจง สดสี |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานตัว |
ตานีวิทยา |
|
นางสาวพรรษสรณ์ ดาสั่ว |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานตัว |
สังขะ |
|
นางนพรัตน์ วิวาสุขุ |
เป็นคณะกรรมการตัดสินการนำเสนอผลงาน ครูผู้ช่วย |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางภักษร มหาเทียนธำรง |
เป็นคณะกรรมการตัดสินการนำเสนอผลงาน ครูผู้ช่วย |
สังขะ |
|
นางลำเพียร นามสวัสดิ์ |
เป็นคณะกรรมการตัดสินการนำเสนอผลงาน ครูผู้ช่วย |
สุรพินท์พิทยา |
|
นางสมร แสงชำนิ |
เป็นคณะกรรมการตัดสินการนำเสนอผลงาน ครูผู้ช่วย |
สุรวิทยาคาร |
|
นางรสกร ใบบัว |
เป็นคณะกรรมการตัดสินการนำเสนอผลงาน ครูผู้ช่วย |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางศริญ เชยคำแพง |
เป็นคณะกรรมการตัดสินการนำเสนอผลงาน ครูผู้ช่วย |
ท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางฐิตินันท์ เจริญเมือง |
เป็นคณะกรรมการตัดสินการนำเสนอผลงาน ครูผู้ช่วย |
รัตนบุรี |
|
นายบรรจง สดสี |
เป็นคณะกรรมการตัดสินการนำเสนอผลงาน ครูผู้ช่วย |
ตานีวิทยา |
|
นางสุพน สุกแสง |
เป็นคณะกรรมการตัดสินการนำเสนอผลงาน ครูผู้ช่วย |
พรมเทพพิทยาคม |
|
นายจันทิรา เกตุโสระ |
เป็นคณะกรรมการตัดสินการนำเสนอผลงาน ครูผู้ช่วย |
ท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางชูศรีธัญญาลักษณ์ สมานรักษ์ |
เป็นคณะกรรมการตัดสินการนำเสนอผลงาน ครูผู้ช่วย |
สินรินทร์วิทยา |
|
นางนิฤมณ มั่นยืน |
เป็นคณะกรรมการตัดสินการนำเสนอผลงาน ครูผู้ช่วย |
ศีขรภูมิพิสัย |
|
นางพจนีย์ มีมาก |
เป็นคณะกรรมการตัดสินการนำเสนอผลงาน ครูผู้ช่วย |
วีรวัฒน์โยธิน |
|
นางสาวสุปราณี นาคงาม |
เป็นคณะกรรมการตัดสินการนำเสนอผลงาน ครูผู้ช่วย |
สิรินธร |
|
นางวริษฐา นิ้วทอง |
เป็นคณะกรรมการตัดสินการนำเสนอผลงาน ครูผู้ช่วย |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นางจิรัฐยา สุทธิโฉม |
เป็นคณะกรรมการตัดสินการนำเสนอผลงาน ครูผู้ช่วย |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางจันทรากานต์ ถนัดค้า |
เป็นคณะกรรมการตัดสินการนำเสนอผลงาน ครู คศ.1 |
บัวเชดวิทยา |
|
นางลัดดา ม่วงอร่าม |
เป็นคณะกรรมการตัดสินการนำเสนอผลงาน ครู คศ.1 |
สุรวิทยาคาร |
|
นางปิยรัตน์ ไพรสินธุ๋ |
เป็นคณะกรรมการตัดสินการนำเสนอผลงาน ครู คศ.1 |
สินรินทร์วิทยา |
|
นางเสาวภา ทองนำ |
เป็นคณะกรรมการตัดสินการนำเสนอผลงาน ครู คศ.2 |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางวันวิสา บุญวงศ์ |
เป็นคณะกรรมการตัดสินการนำเสนอผลงาน ครู คศ.2 |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นางวรรณกร พณพจณ์ |
เป็นคณะกรรมการตัดสินการนำเสนอผลงาน ครู คศ.2 |
รามวิทยา รัชมังคลาภิเษก |
|
นางเสาวนีย์ พิศเพ็ง |
เป็นคณะกรรมการตัดสินการนำเสนอผลงาน ครู คศ.2 |
แสงทรัพย์ประชาวิทยาคาร |
|
นางอภิญญา วงค์คำจันทร์ |
เป็นคณะกรรมการตัดสินการนำเสนอผลงาน ครู คศ.3 |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวเนตรหทัย รัตนจันทรา |
เป็นคณะกรรมการตัดสินการนำเสนอผลงาน ครู คศ.3 |
โชคเพชรพิทยา |
|
นางอุดม กำมนาฏ |
เป็นคณะกรรมการตัดสินการนำเสนอผลงาน ครู คศ.3 |
ศรีสุขวิทยา |
|
นางสุนันทา นาเจริญ |
เป็นคณะกรรมการตัดสินการนำเสนอผลงาน ครู คศ.3 |
รัตนบุรี |
|
นางสาวสุรัตนา จินดาศรี |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายพิธีการ |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวกัญญารัตน์ แสวงสุข |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายพิธีการ |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นายจุราภรณ์ ภูวดลไพโรจน์ |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวกัญญารัตน์ แสวงสุข |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวเชิญขวัญ พันธ์สุข |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นายนภดล หมายถูก |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นายพิเชฐ นับถือดี |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวสุพรรณี มณีศรี |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
ไทรแก้ววิทยา |
|
นางสาวศิริวรรณ พิมพ์ทอง |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
ขวาวใหญ่วิทยา |
|
นางบังอร ชูแก้ว |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวภัทธิรา สุมาลี |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวมนัสวี เวชกามา |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นายครรชิต วงศ์เหิม |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวรสกร ใบบัว |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวสุรัตนา จินดาศรี |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางราตรี พลเยี่ยม |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวเชิญขวัญ พันธ์สุข |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวธัญภัค รุ่งเรือง |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นายทองดี ศรีวิเศษ |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตร |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นายไพรัตน์ ทองเถาว์ |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตร |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวเชิญขวัญ พันธ์สุข |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตร |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางราตรี พลเยี่ยม |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตร |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวมนัสวี เวชกามา |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตร |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวภัทธิรา สุมาลี |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตร |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางนพรัตน์ วิวาสุขุ |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายประเมินผล |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวเสาวภา ทองนำ |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายประเมินผล |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวรสกร ใบบัว |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายประเมินผล |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางราตรี พลเยี่ยม |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายประเมินผล |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวสุรัตนา จินดาศรี |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายประเมินผล |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางอลิษา พิมวงษา |
เป็นคณะกรรมการดำเนินงาน |
สิรินธร |
|
นางวรรณา สิยาชีพ |
เป็นคณะกรรมการตัดสินการนำเสนอผลงาน ครูผู้ช่วย |
สิรินธร |
|
นางปรารถนา นิสังรัมย์ |
เป็นคณะกรรมการตัดสินการนำเสนอผลงาน ครู คศ.2 |
สิรินธร |
|
นางชริตา ภาวสิทธิ์ |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
สุรวิทยาคาร |
|
นางชริตา ภาวสิทธิ์ |
เป็นคณะกรรมการตัดสินการนำเสนอผลงาน ครูผู้ช่วย |
สุรวิทยาคาร |
|
นางมะลิวรรณ อะนุติ |
เป็นคณะกรรมการตัดสินการนำเสนอผลงาน ครู คศ.1 |
สังขะ |
|
นางรัตนา รัตนกาญจน์ |
เป็นคณะกรรมการตัดสินการนำเสนอผลงาน ครู คศ.1 |
สิรินธร |
|
นางสาวกัญญารัตน์ แสวงสุข |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานตัว |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวเชิญขวัญ พันธุ์สุข |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายพิธีการ |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางราตรี พลเยี่ยม |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายพิธีการ |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวพิมพกานต์ สมานุหัส |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวภรณ์กนก เติมใจ |
เป็นคณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
จอมพระประชาสรรค์ |
|