นายองอาจ สุจินพรัหม |
คณะกรรมการอำนวยการ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายวสันต์ คำเกลี้ยง |
คณะกรรมการอำนวยการ |
กาบเชิงวิทยา |
|
นายอภินันท์ จันทะเขต |
คณะกรรมการอำนวยการ |
พนมดงรักวิทยา |
|
นายพศิน บัวหุ่ง |
คณะกรรมการอำนวยการ |
เชื้อเพลิงวิทยา |
|
นายกิตติชัย แผ่นจันทร์ |
คณะกรรมการอำนวยการ |
ทุ่งมนวิทยาคาร |
|
นายศรีสุนทร ส่งเสริม |
คณะกรรมการอำนวยการ |
แนงมุดวิทยา |
|
นายศักดิ์อนันท์ อนันตสุข |
คณะกรรมการอำนวยการ |
ตาเบาวิทยา |
|
นางสาวพิจิตรา คำมันตรี |
คณะกรรมการอำนวยการ |
ปราสาทเบงวิทยา |
|
นายนายธรรมนูญ มีเสนา |
คณะกรรมการอำนวยการ |
ไทรแก้ววิทยา |
|
นายสมชัย นามสว่าง |
คณะกรรมการอำนวยการ |
โคกยางวิทยา |
|
นายระวีวัฒน์ ศรีมารักษ์ |
คณะกรรมการอำนวยการ |
โคกตะเคียนวิทยา |
|
นางณัฐกฤตา ธรรมธุระ |
คณะกรรมการอำนวยการ |
ตานีวิทยา |
|
นายจารุทัศน์ รู้รักษา |
คณะกรรมการอำนวยการ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายสมบูรณ์ ทิสารัมย์ |
คณะกรรมการอำนวยการ |
กาบเชิงวิทยา |
|
นายนายยุพิน หมื่นสาย |
คณะกรรมการอำนวยการ |
กาบเชิงวิทยา |
|
นายธนัญฐ์ ศรันยูญติวงศ์ |
คณะกรรมการอำนวยการ |
พนมดงรักวิทยา |
|
นางจันทรา สารกิจ |
คณะกรรมการอำนวยการ |
พนมดงรักวิทยา |
|
นายสามารถ หงษ์สูง |
คณะกรรมการอำนวยการ |
พนมดงรักวิทยา |
|
นางสาวนิโลบล พุทธานุรักษ์ |
คณะกรรมการอำนวยการ |
เชื้อเพลิงวิทยา |
|
นายชัยพิชัย คนหาญ |
คณะกรรมการอำนวยการ |
ทุ่งมนวิทยาคาร |
|
นางสาวฐาปนี ปราบสิทธิ์ |
คณะกรรมการอำนวยการ |
แนงมุดวิทยา |
|
นายไกรสร ธุนาสูรย์ |
คณะกรรมการอำนวยการ |
ปราสาทเบงวิทยา |
|
นางสุนันทา ศิลาอ่อน |
คณะกรรมการอำนวยการ |
ไทรแก้ววิทยา |
|
นายจำรัส เสียงเพราะ |
คณะกรรมการอำนวยการ |
โคกยางวิทยา |
|
นายสุรพล แพงเจริญ |
คณะกรรมการอำนวยการ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางพรพิมล อินสุวรรโณ |
คณะกรรมการอำนวยการ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายสมบูรณ์ กะการดี |
คณะกรรมการอำนวยการ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางรุ่งทิพย์ สายแสงจันทร์ |
คณะกรรมการอำนวยการ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวยุพเรศ พระวัย |
คณะกรรมการอำนวยการ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายองอาจ สุจินพรัหม |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายจารุทัศน์ รู้รักษา |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายสุรพล แพงเจริญ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางพรพิมล อินสุวรรโณ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวเสาวลักษณ์ สุปิงคลัง |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สิรินธร |
|
นางผ่องศรี หงษ์สูง |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สุรวิทยาคาร |
|
นายณัฏฐพงศ์ จันทร์สุวรรณ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
รัตนบุรี |
|
นางศศลักษณ์ สมชื่อ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
วีรวัฒน์โยธิน |
|
นายศราวุธ แพงเจริญ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ศีขรภูมิพิสัย |
|
นายสนชัย ทวีอินทร์ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สุรพินท์พิทยา |
|
นายสำรวย พันธ์เพ็ง |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
เทนมีย์มิตรประชา |
|
นางอำภา ปรากฏชื่อ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายวิชาญ เวชสถล |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สุรินทร์ราชมงคล |
|
นายดิสทัต ทองดา |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
กาบเชิงวิทยา |
|
นางสุจิตรา เจิมสม |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาคร วัฒนกุล |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวธิดาักษณ์ ทวี |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายชวลิต คุชิตา |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายวัชรากร ใยแก้ว |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายนที ทรงประโคน |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวพัชรภรณ์ สาสุข |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวทฤฒมน เอี่ยมน้อย |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายสมบูรณ์ กะการดี |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางรุ่งทิพย์ สายแสงจันทร์ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวยุพเรศ พระวัย |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายนายเฉลิมศักดิ์ อนันมา |
คณะกรรมการฝ่ายข้อมูลการรับสมัคร (Admin) |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายชวลิต คุชิตา |
คณะกรรมการฝ่ายข้อมูลการรับสมัคร (Admin) |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวยุพเรศ พระวัย |
คณะกรรมการฝ่ายข้อมูลการรับสมัคร (Admin) |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางรุ่งทิพย์ สายแสงจันทร์ |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายชวลิต คุชิตา |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายนที ทรงประโคน |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายสมยศ กะการดี |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาคร วัฒนกุล |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวกัญญา วงษ์เก่า |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวยุพเรศ พระวัย |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสุจิตรา เจิมสม |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายกิตติศักดิ์ สิทธิสมบูรณ์ |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวธิดาักษณ์ ทวี |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวพัชรภรณ์ สาสุข |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางทิพวรรณ ยืนยง |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายวัชรากร ใยแก้ว |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายสุรศักดิ์ เพ่งพิศ |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวทฤฒมน เอี่ยมน้อย |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายวีระ สระศิริ |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวนภัสสร ธนาบูรณ์ |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายอนุชัย วันศรีรัตน์ |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวน้ำฝน แก้วแฉล้ม |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายมนตรี โสภี |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายธวัชชัย บุตรงาม |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายธนชิต ดวงราศี |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายกิตติศักดิ์ สิทธิสมบูรณ์ |
คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายวัชรากร ใยแก้ว |
คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายสมยศ กะการดี |
คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวํธิดาลักษณ์ ทวี |
คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายสุรศักดิ์ เพ่งพิศ |
คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายวีระ สระศิริ |
คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายนภัสสร ธนาบูรณ์ |
คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวกัญญา วงษ์เก่า |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาคร วัฒนกุล |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวทฤฒมน เอี่ยมน้อย |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางเยาวลักษณ์ เข็มม่วง |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางกรรณิการ์ สายกระสุน |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายประเสริฐู ใจองอาจ |
คณะกรรมการตัดสินผลงาน กิจกรรมครูผู้ช่วย |
สุรวิทยาคาร |
|
นางสินีรัตน์ ชัยมาโย |
คณะกรรมการตัดสินผลงาน กิจกรรมครูผู้ช่วย |
วีรวัฒน์โยธิน |
|
นางวันทนา ยวงทอง |
คณะกรรมการตัดสินผลงาน กิจกรรมครูผู้ช่วย |
เชื้อเพลิงวิทยา |
|
นางสาวนุจรีย์ ภักดีกลาง |
คณะกรรมการตัดสินผลงาน กิจกรรมครูผู้ช่วย |
สิรินธร |
|
นางณัฐณิชา วาตุรัมย์ |
คณะกรรมการตัดสินผลงาน กิจกรรมครูผู้ช่วย |
ชุมพลวิทยาสรรค์ |
|
นางพรภัทร สุขสงวน |
คณะกรรมการตัดสินผลงาน กิจกรรมครูผู้ช่วย |
สุรพินท์พิทยา |
|
นางชมพลอย ชุติแพทย์วิภา |
คณะกรรมการตัดสินผลงาน กิจกรรมการออกแบบหน่วยการจัดการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ |
สุรวิทยาคาร |
|
นางอำภา ปรากฏชื่อ |
คณะกรรมการตัดสินผลงาน กิจกรรมการออกแบบหน่วยการจัดการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ |
ท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางกอบกุล ชำนาญหมอ |
คณะกรรมการตัดสินผลงาน กิจกรรมการออกแบบหน่วยการจัดการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ |
สุรวิทยาคาร |
|
นายสนชัย ทวีอินทร์ |
คณะกรรมการตัดสินผลงาน กิจกรรมการออกแบบหน่วยการจัดการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ |
สุรพินท์พิทยา |
|
นางธัญญวรัตน์ พรชัยอังกูร |
คณะกรรมการตัดสินผลงาน กิจกรรมการออกแบบหน่วยการจัดการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ |
รามวิทยา รัชมังคลาภิเษก |
|
นางกนกวรรณ สมสุระ |
คณะกรรมการตัดสินผลงาน กิจกรรมโครงการที่เป็นเลิศ Best Pracetice |
แตลศิริวิทยา |
|
นางกันทิมา ยวงแก้ว |
คณะกรรมการตัดสินผลงาน กิจกรรมโครงการที่เป็นเลิศ Best Pracetice |
กระเทียมวิทยา |
|
นางอิสราภรณ์ โพธิ์สุวรรณ |
คณะกรรมการตัดสินผลงาน กิจกรรมโครงการที่เป็นเลิศ Best Pracetice |
สุรวิทยาคาร |
|
นางพิรุณนี สายยศ |
คณะกรรมการตัดสินผลงาน กิจกรรมโครงการที่เป็นเลิศ Best Pracetice |
รัตนบุรี |
|
นางสาคร วัฒนกุล |
คณะกรรมการตัดสินผลงาน กิจกรรมโครงการที่เป็นเลิศ Best Pracetice |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวธรรมนูญรัตติ พิศลืม |
คณะกรรมการตัดสินผลงาน กิจกรรมโครงการที่เป็นเลิศ Best Pracetice |
ทุ่งมนวิทยาคาร |
|
นางสุจิตรา เจิมสม |
คณะกรรมตัดสินผลงาน กิจกรรมการออกแบบหน่วยและแผนบูรณาการรักการอ่าน/ทักษะชีวิต/ASEAN Curriculum Sourcebook |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวอำนวย ม่วงอร่าม |
คณะกรรมตัดสินผลงาน กิจกรรมการออกแบบหน่วยและแผนบูรณาการรักการอ่าน/ทักษะชีวิต/ASEAN Curriculum Sourcebook |
รัตนบุรี |
|
นางวันเพ็ญ บุญยืน |
คณะกรรมตัดสินผลงาน กิจกรรมการออกแบบหน่วยและแผนบูรณาการรักการอ่าน/ทักษะชีวิต/ASEAN Curriculum Sourcebook |
ท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางนิตยาพร พิมพ์ศรี |
คณะกรรมตัดสินผลงาน กิจกรรมการออกแบบหน่วยและแผนบูรณาการรักการอ่าน/ทักษะชีวิต/ASEAN Curriculum Sourcebook |
สังขะ |
|
นางวิริญญา ดุมกลาง |
คณะกรรมตัดสินผลงาน กิจกรรมการออกแบบหน่วยและแผนบูรณาการรักการอ่าน/ทักษะชีวิต/ASEAN Curriculum Sourcebook |
สุรวิทยาคาร |
|
นายสำรวย พันธ์เพ็ง |
คณะกรรมตัดสินผลงาน กิจกรรมการออกแบบหน่วยและแผนบูรณาการรักการอ่าน/ทักษะชีวิต/ASEAN Curriculum Sourcebook |
เทนมีย์มิตรประชา |
|
นางรัตติยา แหวนวงศ์ |
คณะกรรมการตัดสินผลงาน กิจกรรมการออกแบบหน่วยการเรียนรู้การสร้างเสริมคุณลักษณะอยู่อย่างพอเพียง |
ศีขรภูมิพิสัย |
|
นางศศลักษณ์ สมชื่อ |
คณะกรรมการตัดสินผลงาน กิจกรรมการออกแบบหน่วยการเรียนรู้การสร้างเสริมคุณลักษณะอยู่อย่างพอเพียง |
วีรวัฒน์โยธิน |
|
นางชวัลพัชร์ สุทธิชินธรรม |
คณะกรรมการตัดสินผลงาน กิจกรรมการออกแบบหน่วยการเรียนรู้การสร้างเสริมคุณลักษณะอยู่อย่างพอเพียง |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นางพานทอง ไกรทอง |
คณะกรรมการตัดสินผลงาน กิจกรรมการออกแบบหน่วยการเรียนรู้การสร้างเสริมคุณลักษณะอยู่อย่างพอเพียง |
สุรวิทยาคาร |
|
นางวนรัตน์ รุ่งพิสิฐไชย |
คณะกรรมการตัดสินผลงาน กิจกรรมการออกแบบหน่วยการเรียนรู้การสร้างเสริมคุณลักษณะอยู่อย่างพอเพียง |
พระแก้ววิทยา |
|
นายภานุพันธ์ ศรีวงษ์ |
คณะกรรมการตัดสินผลงาน กิจกรรมการออกแบบหน่วยการเรียนรู้การสร้างเสริมคุณลักษณะอยู่อย่างพอเพียง |
บัวเชดวิทยา |
|
นายจิรภาส ภูลี |
คณะกรรมการตัดสินผลงาน กิจกรรมวิจัยในชั้นเรียน/สือและนวัตกรรม |
สิรินธร |
|
นางธิดารัตน์ พรมดี |
คณะกรรมการตัดสินผลงาน กิจกรรมวิจัยในชั้นเรียน/สือและนวัตกรรม |
ทุ่งมนวิทยาคาร |
|
นางลำดับ คำเสมอ |
คณะกรรมการตัดสินผลงาน กิจกรรมวิจัยในชั้นเรียน/สือและนวัตกรรม |
บัวเชดวิทยา |
|
นางสาวณภัทร เนื่องมี |
คณะกรรมการตัดสินผลงาน กิจกรรมวิจัยในชั้นเรียน/สือและนวัตกรรม |
ชุมพลวิทยาสรรค์ |
|
นางพัชนี สารศรี |
คณะกรรมการตัดสินผลงาน กิจกรรมวิจัยในชั้นเรียน/สือและนวัตกรรม |
เมืองบัววิทยา |
|
นางปิยาพัชร์ ยังมี |
คณะกรรมการตัดสินผลงาน กิจกรรมวิจัยในชั้นเรียน/สือและนวัตกรรม |
สวายวิทยาคาร |
|
นางทิพวรรณ ยืนยง |
คณะกรรมการรับลงทะเบียน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวพัชรภรณ์ สาสุข |
คณะกรรมการรับลงทะเบียน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวทฤฒมน เอี่ยมน้อย |
คณะกรรมการรับลงทะเบียน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวยุพเรศ พระวัย |
คณะกรรมการรับลงทะเบียน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายชวลิต คุชิตา |
คณะกรรมการรับลงทะเบียน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายมนตรี โสภี |
คณะกรรมการรับลงทะเบียน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายธวัชชัย บุตรงาม |
คณะกรรมการรับลงทะเบียน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายธนชิต ดวงราศี |
คณะกรรมการรับลงทะเบียน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายสมชาย สุขวินัย |
คณะกรรมการรับลงทะเบียน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายอดิศร วิโรจน์รัตน์ |
คณะกรรมการรับลงทะเบียน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายอมรเทพ สะเก็มมะวา |
คณะกรรมการรับลงทะเบียน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสุจิตรา เจิมสม |
คณะกรรมการสรุปและประเมินผล |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางพัชรภรณ์ สาสุข |
คณะกรรมการสรุปและประเมินผล |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวยุพเรศ พระวัย |
คณะกรรมการสรุปและประเมินผล |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายชวลิต คุชิตา |
คณะกรรมการสรุปและประเมินผล |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวน้ำฝน แก้วแฉล้ม |
คณะกรรมการสรุปและประเมินผล |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายมนตรี โสภี |
คณะกรรมการสรุปและประเมินผล |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายธวัชชัย บุตรงาม |
คณะกรรมการสรุปและประเมินผล |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายธนชิต ดวงราศี |
คณะกรรมการสรุปและประเมินผล |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายแสน แหวนวงศ์ |
คณะกรรมการอำนวยการ |
สุรวิทยาคาร |
|
นายทวีศักดิ์ สนสี |
คณะกรรมการอำนวยการ |
สวายวิทยาคาร |
|
นางสาวบุรี โปรยกลาง |
คณะกรรมการตัดสินผลงาน กิจกรรมวิจัยในชั้นเรียน/สือและนวัตกรรม |
กระเทียมวิทยา |
|
นางกันยา หลวงยี |
คณะกรรมการตัดสินผลงาน กิจกรรมการออกแบบหน่วยการจัดการเรียนรู้และแผนการจัดการเรียนรู้ |
จอมพระประชาสรรค์ |
|