นายวรพงศ์ มีมาก |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
นาดีวิทยา |
|
นายสมชัย นามสว่าง |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
โคกยางวิทยา |
|
นายธรรมนูญ มีเสนา |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ตาเบาวิทยา |
|
นายบุญศักดิ์ บุญจูง |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ยางวิทยาคาร |
|
นายบุญชู ดัชถุยาวัตร |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นายสัมฤทธิ์ เสาทอง |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สุรวิทยาคาร |
|
นายบัญญัติ สมชอบ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นายภูมินทร์ เจริญสุข |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นางวรรณา ทรงศิลป์ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นางรุ่งทิวา ผลเกิด |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นางดวงตา บุติมาลย์ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นายกิตติพงษ์ เตียวเจริญกุล |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นายทรงชัย บุญสุยา |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
สุรวิทยาคาร |
|
นายสัมฤทธิ์ เสาทอง |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
สุรวิทยาคาร |
|
นายไพสิทธิ์ คงทน |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
สุรวิทยาคาร |
|
นายสิทธิพล นามสว่าง |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
สุรวิทยาคาร |
|
นายไผ่ พรมเพชร |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
สุรวิทยาคาร |
|
นายพุทธวรรษ พันชนะ |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นายศุภชัย บุติมาลย์ |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นายอรุณ ประทัยงาม |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นายอดูนเดช คำนุ |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นายกิตติพงษ์ เตียวเจริญกุล |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นายเด่น ทรงศิลป์ |
คณะกรรมการฝ่ายโสต ทัศนูปกรณ์ |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นางสาวพรพรรณ วศะโสภณ |
คณะกรรมการฝ่ายโสต ทัศนูปกรณ์ |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นางสาวสิริพร บุญสิงห์ |
คณะกรรมการฝ่ายโสต ทัศนูปกรณ์ |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นายเทิดทูน ทองแม้น |
คณะกรรมการฝ่ายโสต ทัศนูปกรณ์ |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นายณกรณ์ บำรุงธรรม |
คณะกรรมการฝ่ายโสต ทัศนูปกรณ์ |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นายบัญญัติ สมชอบ |
คณะกรรมการฝ่ายตัดสินผลงาน |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นางละออ กระแสโสม |
คณะกรรมการฝ่ายตัดสินผลงาน |
พญารามวิทยา |
|
นางปราณีต เหล่าสกุล |
คณะกรรมการฝ่ายตัดสินผลงาน |
รัตนบุรี |
|
นายวิทยา รอบรู้ |
คณะกรรมการฝ่ายตัดสินผลงาน |
สังขะ |
|
นางสุทัศนี ใจกล้า |
คณะกรรมการฝ่ายตัดสินผลงาน |
นารายณ์คำผงวิทยา |
|
นางรุ่งทิวา ผลเกิด |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการ รายงานตัว |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นางวรรณา ทรงศิลป์ |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการ รายงานตัว |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นางวิไลวรรณ โสแก้ว |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการ รายงานตัว |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นายกิตติพงษ์ เตียวเจริญกุล |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการ รายงานตัว |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นายศุภชัย บุติมาลย์ |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการ รายงานตัว |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นายอรุณ ประทัยงาม |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการ รายงานตัว |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นายอดูนเดช คำนุ |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการ รายงานตัว |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นายณัชพล สมนึก |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการ รายงานตัว |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นางสาวชนิสรา สายหอม |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการ รายงานตัว |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นางสาวน้ำอ้อย บุญมาก |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการ รายงานตัว |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นายสมศักดิ์ โพธิ์แสน |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการ รายงานตัว |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นางดวงตา บุติมาลย์ |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการ รายงานตัว |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นางสาวสิริพร บุญสิงห์ |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการ รายงานตัว |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นางวิไลวรรณ โสแก้ว |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นางวรรณา ทรงศิลป์ |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นายพุทธวรรษ พันชนะ |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นางธนาตา พะนงรัมย์ |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
เชื้อเพลิงวิทยา |
|
นางรุ่งทิวา ผลเกิด |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นางดวงตา บุติมาลย์ |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นางสาวสิริพร บุญสิงห์ |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นายนิวัติ โสแก้ว |
คณะกรรมการฝ่ายเกียรติบัตร |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นายสุทธิพจน์ พุฒวัจน์ |
คณะกรรมการฝ่ายเกียรติบัตร |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นางสาวกชกร พลคงนอก |
คณะกรรมการฝ่ายเกียรติบัตร |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นายณัชพล สมนึก |
คณะกรรมการฝ่ายเกียรติบัตร |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นายณกรณ์ บำรุงธรรม |
คณะกรรมการฝ่ายเกียรติบัตร |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นายชาญณรงค์ มุมทอง |
คณะกรรมการฝ่ายเกียรติบัตร |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นางวริษฐา นิ้วทอง |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นางวันวิสา บุญวงศ์ |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นางสาวจิราพร ฉัตรเกาะ |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นางสาวน้ำอ้อย บุญมาก |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นางดวงตา บุติมาลย์ |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นายภูมินทร์ เจริญสุข |
คณะกรรมการฝ่ายสรุป ประเมินผลและรายงานผล |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นางวรรณา ทรงศิลป์ |
คณะกรรมการฝ่ายสรุป ประเมินผลและรายงานผล |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นายกิตติพงษ์ เตียวเจริญกุล |
คณะกรรมการฝ่ายสรุป ประเมินผลและรายงานผล |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นายศุภชัย บุติมาลย์ |
คณะกรรมการฝ่ายสรุป ประเมินผลและรายงานผล |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นางรุ่งทิวา ผลเกิด |
คณะกรรมการฝ่ายสรุป ประเมินผลและรายงานผล |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นางดวงตา บุติมาลย์ |
คณะกรรมการฝ่ายสรุป ประเมินผลและรายงานผล |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นายแสน แหวนวงศ์ |
คณะกรรมการที่ปรึกษา |
สุรวิทยาคาร |
|
นายไพชยนต์ จันทเขต |
คณะกรรมการที่ปรึกษา |
จอมพระประชาสรรค์ |
|