ศูนย์การเรียนรู้กลุ่มสาระภาษาต่างประเทศ
ชื่อ-นามสกุล |
ฝ่าย/หน้าที่ |
โรงเรียน |
|
นางสาวเสาวภา ทองนำ |
คณะกรรมการตัดสิน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นายไพชยนต์ จันทเขต |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางพจนีย์ มีมาก |
คณะกรรมการตัดสิน |
วีรวัฒน์โยธิน |
|
นายทองดี ศรีวิเศษ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นายสมาน ขุมทอง |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสุพน สุกแสง |
คณะกรรมการตัดสิน |
พรมเทพพิทยาคม |
|
นางสาวพรรณสินี่ เหมาะดีหวัง |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวรัตปราณี เรืองผา |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางปิยรัตน์ ไพรสินธุ์ |
คณะกรรมการตัดสิน |
สินรินทร์วิทยา |
|
นางสาวรสกร ใบบัว |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางปรารถนา นิสงรัมย์ |
คณะกรรมการตัดสิน |
สิรินธร |
|
นางนพรัตน์ วิวาสุข |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางวรรณกร พณพจณ์ |
คณะกรรมการตัดสิน |
รามวิทยา รัชมังคลาภิเษก |
|
นางสาวสัณห์ฤทัย โลนุช |
คณะกรรมการตัดสิน |
นารายณ์คำผงวิทยา |
|
นางลำเพียร นามสวัสดิ์ |
คณะกรรมการตัดสิน |
สุรพินท์พิทยา |
|
นางสาวเสาวภา ทองนำ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางเนตรหทัย รัตนจันทรา |
คณะกรรมการตัดสิน |
โชคเพชรพิทยา |
|
นายถนอม จินดาศรี |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นายบุญทัน สาระ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางพจนพร กรองไตร |
คณะกรรมการตัดสิน |
ชุมพลวิทยาสรรค์ |
|
นางอภิญญา วงค์คำจันทร์ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวพิมพกานต์ สมานุหัส |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวสุรัตนา จินดาศรี |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางจุฬาภรณ์ ภูวดลไพโรจน์ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นายทวีชัย กลีบบัว |
คณะกรรมการตัดสิน |
รัตนบุรี |
|
นางราตรี พาหา |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางบังอร ชูแก้ว |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นายวัชระ โกติรัมย์ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางวันวิสา บุญวงศ์ |
คณะกรรมการตัดสิน |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นายพีระพันธ์ เสริมศิริ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางวิไลลักษณ์ บุญเศษ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวรสกร ใบบัว |
คณะกรรมการตัดสิน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวเชิญขวัญ พันธุ์สุข |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นายนภดล หมายถูก |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางภักษร มหาเทียนธำรง |
คณะกรรมการตัดสิน |
สังขะ |
|
นางสาวภัทธิรา สุมาลี |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นายสมชาย จันทร์สมุทร |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางชริตา ภาวสิทธิ์ |
คณะกรรมการตัดสิน |
สุรวิทยาคาร |
|
นางสาวกัญญารัตน์ แสวงสุข |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวมนัสวี เวชกามา |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางมวลมาศ แก้วขวัญข้า |
คณะกรรมการตัดสิน |
รามวิทยา รัชมังคลาภิเษก |
|
นางวัลลดา วรทัต |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สุรวิทยาคาร |
|
นางชริตา ภาวสิทธิ์ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สุรวิทยาคาร |
|
นางจันทิรา เกตุโสระ |
คณะกรรมการตัดสิน |
ท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางสาวศศิวิมล พูนชัย |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สุรวิทยาคาร |
|
นางสาวรุ่งทิวา กิมาวะหา |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สุรวิทยาคาร |
|
นางสาวอุมาพร สารพัฒน์ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สุรวิทยาคาร |
|
นางสาวน้ำอ้อย เจียมรัมย์ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สุรวิทยาคาร |
|
นางอภิญญา วงค์คำจันทร์ |
คณะกรรมการตัดสิน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวภัทรภร สมานสวน |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สุรวิทยาคาร |
|
นางวริษฐา นิ้วทอง |
คณะกรรมการตัดสิน |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นางสาวศรัณยรัตน์ วัฒนะรัตน์ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สุรวิทยาคาร |
|
นางสาวเพชรลัดดา บริบูรณ์ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สุรวิทยาคาร |
|
นางสาวลฎาภา สะปะศิริ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สุรวิทยาคาร |
|
นางรัตนา รัตนกาญจน์ |
คณะกรรมการตัดสิน |
สิรินธร |
|
นายสมปอง ประทุมปี |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สุรวิทยาคาร |
|
นางสาววิลาวัณย์ โภคทรัพย์ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
แร่วิทยา |
|
นางสาวสุพรรณี มณีศรี |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ไทรแก้ววิทยา |
|
นางสาวศิริวรรณ พิมพ์ทอง |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ขวาวใหญ่วิทยา |
|
นางจิรัฐยา สุทธิโฉม |
คณะกรรมการตัดสิน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายบรรจง สดสี |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ตานีวิทยา |
|
นางสาวศุภมาศ ชูชี |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางนพรัตน์ วิวาสุขุ |
คณะกรรมการตัดสิน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางเยาวรัตน์ โตพูนพิพัฒน์ |
คณะกรรมการตัดสิน |
สิรินธร |
|
นางฐิตินันท์ เจริญเมือง |
คณะกรรมการตัดสิน |
รัตนบุรี |
|
นางศริญ เชยคำแหง |
คณะกรรมการตัดสิน |
ท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางจันทรากานต์ ถนัดค้า |
คณะกรรมการตัดสิน |
บัวเชดวิทยา |
|
นางสาวกรรณิการ์ บุญทัพไทย |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
วีรวัฒน์โยธิน |
|
นางเสาวนีย์ พิศเพ็ง |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
แสงทรัพย์ประชาวิทยาคาร |
|
นางสุวภา ภิญโญภาพ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางรัมภ์รดา เครือศรี |
คณะกรรมการตัดสิน |
รัตนบุรี |
|