นายศรีสุนทร ส่งเสริม |
คณะกรรมการอำนวยการ |
แนงมุดวิทยา |
|
นายทวีโชค งามชื่น |
คณะกรรมการอำนวยการ |
ตั้งใจวิทยาคม |
|
นายอนุชา หลิมศิริวงษ์ |
คณะกรรมการอำนวยการ |
บัวเชดวิทยา |
|
นางกนกพร สร้อยจิต |
คณะกรรมการอำนวยการ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายอภินันท์ จันทเขต |
คณะกรรมการอำนวยการ |
พนมดงรักวิทยา |
|
นายวีรพงศ์ หมายสุข |
คณะกรรมการอำนวยการ |
โนนเทพ |
|
นางสุนันทา ศิลาอ่อน |
คณะกรรมการอำนวยการ |
ไทรแก้ววิทยา |
|
นายศรีสุนทร ส่งเสริม |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
แนงมุดวิทยา |
|
นายทวีโชค งามชื่น |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ตั้งใจวิทยาคม |
|
นายอนุชา หลิมศิริวงษ์ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
บัวเชดวิทยา |
|
นายอภินันท์ จันทเขต |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
พนมดงรักวิทยา |
|
นายวีรพงศ์ หมายสุข |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
โนนเทพ |
|
นางกนกพร สร้อยจิต |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางผ่องศรี หงษ์สูง |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สุรวิทยาคาร |
|
นางทิพวรรณ ยืนยง |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวธิดาลักษณ์ ทวี |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายกิตติศักดิ์ สิทธิสมบูรณ์ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายกิตติศักดิ์ สิทธิสมบูรณ์ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายสมยศ กะการดี |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายวัชรากร ใยแก้ว |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสุจิตรา เจิมสม |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางรุ่งทิพย์ สายแสงจันทร์ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวพัชราภรณ์ สาสุข |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวจันทิมา จินดาศรี |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวทฤฒมน เอี่ยมน้อย |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายชวลิต คุชิตา |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวกัญญา วงษ์เกิด |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายนที ทรงประโคน |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายวีระ สระศิริ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวนภัสสร ธนาบูรณ์ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวน้ำฝน แก้วแฉล้ม |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายจารุทัศน์ รู้รักษา |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายอาทร เสาสูง |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
สุรวิทยาคาร |
|
นายกิตติศักดิ์ สิทธิสมบูรณ์ |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางรุ่งทิพย์ สายแสงจันทร์ |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสุจิตรา เจิมสม |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายสุรศักดิ์ เพ่งพิศ |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายชวลิต คุชิตา |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายนที ทรงประโคน |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวทฤฒมน เอี่ยมน้อย |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวธิดาลักษณ์ ทวี |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางผ่องศรี หงษ์สูง |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
สุรวิทยาคาร |
|
นางสาวนภัสสร ธนาบูรณ์ |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายวีระ สระศิริ |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายอรรถพร ชะม้ายเมียง |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางทิพวรรณ ยืนยง |
คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวพัชราภรณ์ สาสุข |
คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวนำ้ฝน แก้วแฉล้ม |
คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวจันทิมา จินดาศรี |
คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายชวลิต คุชิตา |
คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายเฉลิมศักดิ์ อนันมา |
คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวกัญญา วงษ์เกิด |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวนภัสสร ธนาบูรณ์ |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวทฤฒมน เอี่ยมน้อย |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายวีระ สระศิริ |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวธิดาลักษณ์ ทวี |
คณะกรรมการฝ่ายประมวลผลและเกียรติบัตร |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวพัชราภรณ์ สาสุข |
คณะกรรมการฝ่ายประมวลผลและเกียรติบัตร |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายเฉลิมศักดิ์ อนันมา |
คณะกรรมการฝ่ายประมวลผลและเกียรติบัตร |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายชวลิต คุชิตา |
คณะกรรมการฝ่ายประมวลผลและเกียรติบัตร |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวจันทิมา จินดาศรี |
คณะกรรมการฝ่ายประมวลผลและเกียรติบัตร |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายวัชรากร ใยแก้ว |
คณะกรรมการฝ่ายบันทึกภาพ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายบุญร่วม กลิ่นหอม |
คณะกรรมการฝ่ายบันทึกภาพ |
สุรวิทยาคาร |
|
นายวิชาญ เวชสถล |
คณะกรรมการฝ่ายบันทึกภาพ |
สุรินทร์ราชมงคล |
|
นายสุขสันต์ ชุ่มชื่นดี |
คณะกรรมการฝ่ายบันทึกภาพ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายเฉลิมศักดิ์ อนันมา |
คณะกรรมการฝ่ายบันทึกภาพ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายอำนาฎ รักชื่อดี |
คณะกรรมการฝ่ายบันทึกภาพ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวนภัสสร ธนาบูรณ์ |
คณะกรรมการฝ่ายบันทึกภาพ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายวีระ สระศิริ |
คณะกรรมการฝ่ายบันทึกภาพ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายอรรถพร ชะม้ายเมียง |
คณะกรรมการฝ่ายบันทึกภาพ |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสุภาพร ลอยทอง |
คณะกรรมการตัดสินด้านนวัตกรรมการจัดการเรียนรู้โดยครูผู้ช่วย |
สุรวิทยาคาร |
|
นางสินีรัตน์ ชัยมาโย |
คณะกรรมการตัดสินด้านนวัตกรรมการจัดการเรียนรู้โดยครูผู้ช่วย |
วีรวัฒน์โยธิน |
|
นายประเสริฐ ใจองอาจ |
คณะกรรมการตัดสินด้านนวัตกรรมการจัดการเรียนรู้โดยครูผู้ช่วย |
สุรวิทยาคาร |
|
นางเฉลิมชาติ งาขาว |
คณะกรรมการตัดสินด้านนวัตกรรมการจัดการเรียนรู้โดยครูผู้ช่วย |
สิรินธร |
|
นางนุจรีย์ ภักดีกลาง |
คณะกรรมการตัดสินด้านนวัตกรรมการจัดการเรียนรู้โดยครูผู้ช่วย |
สิรินธร |
|
นางชมพลอย ชุติแพทย์วิภา |
คณะกรรมการตัดสินด้านสื่อ/นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ |
สุรวิทยาคาร |
|
นางอำพา ปรากฏชื่อ |
คณะกรรมการตัดสินด้านสื่อ/นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ |
ท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นายวิชาญ เวชสถล |
คณะกรรมการตัดสินด้านสื่อ/นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ |
สุรินทร์ราชมงคล |
|
นางกันยา หลวงยี |
คณะกรรมการตัดสินด้านสื่อ/นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสาวศรีไพร พริ้งเพราะ |
คณะกรรมการตัดสินด้านสื่อ/นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางศศลักษณ์ สมชื่อ |
คณะกรรมการตัดสินด้านโครงการ/กิจกรรมที่เป็นเลิศ (Best Practice) |
วีรวัฒน์โยธิน |
|
นางกันทิมา ยวงแก้ว |
คณะกรรมการตัดสินด้านโครงการ/กิจกรรมที่เป็นเลิศ (Best Practice) |
กระเทียมวิทยา |
|
นางกนกวรรณ สุมสาระ |
คณะกรรมการตัดสินด้านโครงการ/กิจกรรมที่เป็นเลิศ (Best Practice) |
แตลศิริวิทยา |
|
นายสุทิศ ก่อแก้ว |
คณะกรรมการตัดสินด้านโครงการ/กิจกรรมที่เป็นเลิศ (Best Practice) |
นาดีวิทยา |
|
นางยุพิน บรรเทพ |
คณะกรรมการตัดสินด้านโครงการ/กิจกรรมที่เป็นเลิศ (Best Practice) |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นายจีรภาส ภูลี |
คณะกรรมการตัดสินด้านงานวิจัยในชั้นเรียน |
สิรินธร |
|
นางกอบกุล ชำนาญหมอ |
คณะกรรมการตัดสินด้านงานวิจัยในชั้นเรียน |
สุรวิทยาคาร |
|
นางสุนทรี ก่อกุศล |
คณะกรรมการตัดสินด้านงานวิจัยในชั้นเรียน |
สุรวิทยาคาร |
|
นายสำรวย พันธุ์เพ็ง |
คณะกรรมการตัดสินด้านงานวิจัยในชั้นเรียน |
เทนมีย์มิตรประชา |
|
นางอมรรัตน์ พันธุ์เพ็ง |
คณะกรรมการตัดสินด้านงานวิจัยในชั้นเรียน |
เทนมีย์มิตรประชา |
|
นางรัตติยา แหวนวงศ์ |
คณะกรรมการตัดสินด้านการออกแบบหน่วยการเรียนรู้บูรณาการเสริมสร้างคุณลักษณะอยู่อย่างพอเพียง |
ศีขรภูมิพิสัย |
|
นางชวัลพัชร์ สุทธิชินธรรม |
คณะกรรมการตัดสินด้านการออกแบบหน่วยการเรียนรู้บูรณาการเสริมสร้างคุณลักษณะอยู่อย่างพอเพียง |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นางสาวชุติประภา วรรณศรี |
คณะกรรมการตัดสินด้านการออกแบบหน่วยการเรียนรู้บูรณาการเสริมสร้างคุณลักษณะอยู่อย่างพอเพียง |
สนมวิทยาคาร |
|
นางสาวสุกัญญา อิ่มใจ |
คณะกรรมการตัดสินด้านการออกแบบหน่วยการเรียนรู้บูรณาการเสริมสร้างคุณลักษณะอยู่อย่างพอเพียง |
สำโรงทาบวิทยาคม |
|
นางเยาวรัตน์ พรหมสา |
คณะกรรมการตัดสินด้านการออกแบบหน่วยการเรียนรู้บูรณาการเสริมสร้างคุณลักษณะอยู่อย่างพอเพียง |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางสุจิตรา เจิมสม |
คณะกรรมการตัดสินด้านการออกแบบหน่วยการเรียนรู้บูรณาการหลักสูตรอาเซ๊ียนศึกษา (ASEAN Curiiculum Sourecbook: ACS) |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางรุ่งทิพย์ สายแสงจันทร์ |
คณะกรรมการตัดสินด้านการออกแบบหน่วยการเรียนรู้บูรณาการหลักสูตรอาเซ๊ียนศึกษา (ASEAN Curiiculum Sourecbook: ACS) |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางวิริญญา ดุมกลาง |
คณะกรรมการตัดสินด้านการออกแบบหน่วยการเรียนรู้บูรณาการหลักสูตรอาเซ๊ียนศึกษา (ASEAN Curiiculum Sourecbook: ACS) |
สุรวิทยาคาร |
|
นางวัลลภา สุขบันเทิง |
คณะกรรมการตัดสินด้านการออกแบบหน่วยการเรียนรู้บูรณาการหลักสูตรอาเซ๊ียนศึกษา (ASEAN Curiiculum Sourecbook: ACS) |
ท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางบังอร สหัสชาติ |
คณะกรรมการตัดสินด้านการออกแบบหน่วยการเรียนรู้บูรณาการหลักสูตรอาเซ๊ียนศึกษา (ASEAN Curiiculum Sourecbook: ACS) |
โคกตะเคียนวิทยา |
|