นายวสุเทพ ฉิมถาวร |
คณะกรรมการตัดสินกิจกรรมลูกเสือ เนตรนารี ยุวกาชาด ผู้บำเพ็ญประโยชน์ และนักศึกษาวิชาทหาร |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายสนชัย ทวีอินทร์ |
คณะกรรมการตัดสินกิจกรรมลูกเสือ เนตรนารี ยุวกาชาด ผู้บำเพ็ญประโยชน์ และนักศึกษาวิชาทหาร |
สุรพินท์พิทยา |
|
นายกฤดิชญ์ภากรณ์ มนต์ดี |
คณะกรรมการตัดสินกิจกรรมลูกเสือ เนตรนารี ยุวกาชาด ผู้บำเพ็ญประโยชน์ และนักศึกษาวิชาทหาร |
ทุ่งกุลาพิทยาคม |
|
นายเรืองณวิน มีดินดำ |
คณะกรรมการตัดสินกิจกรรมลูกเสือ เนตรนารี ยุวกาชาด ผู้บำเพ็ญประโยชน์ และนักศึกษาวิชาทหาร |
พนมดงรักวิทยา |
|
นายเอกพล สีบาง |
คณะกรรมการตัดสินกิจกรรมชุมนุม/ชมรม/เพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ |
หนองอียอวิทยา |
|
นายพิสิษฐ์ แวงสันเทียะ |
คณะกรรมการตัดสินกิจกรรมชุมนุม/ชมรม/เพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ |
สุรพินท์พิทยา |
|
นายนฤดล คงนุรัตน์ |
คณะกรรมการตัดสินกิจกรรมชุมนุม/ชมรม/เพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ |
วีรวัฒน์โยธิน |
|
นายนฤพันธ์ ภักดี |
คณะกรรมการตัดสินกิจกรรมชุมนุม/ชมรม/เพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ |
โคกยางวิทยา |
|
นางรัตติยา ภิญโญภาพ |
คณะกรรมการตัดสินกิจกรรมแนะแนว |
โชคเพชรพิทยา |
|
นางสาวปิยะพัชร์ เครือนิล |
คณะกรรมการตัดสินกิจกรรมแนะแนว |
ท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
|
นางบุญยืน สุขสำโรง |
คณะกรรมการตัดสินกิจกรรมแนะแนว |
ลานทรายพิทยาคม |
|
นางเทียนสว่าง ศูนย์กลาง |
คณะกรรมการตัดสินกิจกรรมแนะแนว |
สุรวิทยาคาร |
|
นางกุลธิดา ไชยเกษมวิไลพร |
คณะกรรมการตัดสินกิจกรรมแนะแนว |
สุรวิทยาคาร |
|
นายสุนทร พลศรี |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สังขะ |
|
นายไพบูลย์ ศิริมา |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ขนาดมอญพิทยาคม |
|
นางดวงใจ ชนะกุล |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สุรินทร์พิทยาคม |
|
นายอายุ คิดดี |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
พระแก้ววิทยา |
|
นายอนุชา หลิมศิริวงศ์ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
บัวเชดวิทยา |
|
นายสรรนิธิ เผ่าพันธุ์ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ธาตุศรีนคร |
|
นายพิศิษฐ์ ไพรสินธุ์ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ลานทรายพิทยาคม |
|
นายเสกสันต์ สัมฤทธิ์ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
มัธยมทับทิมสยาม 04 |
|
นายพนม ลำดวนหอม |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
เทพอุดมวิทยา |
|
นายสุวรรณ สายไทย |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
กระเทียมวิทยา |
|
นางอุดมพร สิงห์ชัย |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ตาคงวิทยา รัชมังคลาภิเษก |
|
นายขันติ จารัตน์ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
มัธยมศรีลำเภาลูน |
|
นายสุพิณ บุญเยี่ยม |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ศรีณรงค์พิทยาลัย |
|
นายบุญสมชัย ฟองนวล |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สังขะ |
|
นายบุญช่วย ถ้วยทอง |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สังขะ |
|
นายมนัด เทศทอง |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สังขะ |
|
นายนัฐกฤษฏ์ ภูมิสูง |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สุรพินท์พิทยา |
|
นายเกริกวิทย์ จันทเขต |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สุรวิทยาคาร |
|
นางมนฤดี ทองเรือง |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
จอมพระประชาสรรค์ |
|
นางภาวดี สิงคะนิภา |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ศีขรภูมิพิสัย |
|
นายกฤดิชญ์ภากรณ์ มนต์ดี |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ทุ่งกุลาพิทยาคม |
|
นายวสุเทพ ฉิมถาวร |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายศรีชัย หวังสม |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
กระเทียมวิทยา |
|
นายสมชาย ปิยไพร |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นายนฤดล คงนุรัตน์ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
วีรวัฒน์โยธิน |
|
นายนฤพันธ์ ภักดี |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
โคกยางวิทยา |
|
นางกุลธิดา ไชยเกษมวิไลพร |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สุรวิทยาคาร |
|
นางสาวผกายมาศ ศรีตะลานุกต์ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สิรินธร |
|
นางบุญยืน สุขสำโรง |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ลานทรายพิทยาคม |
|
นางพรพิมล อินโนสุวรรณ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
ประสาทวิทยาคาร |
|
นางสาวศิริวรรณ เลื่อนทอง |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สังขะ |
|
นายวีระเดช พูนทรัพย์ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สังขะ |
|
นางสาวพาสันติ บุญธรรม |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สังขะ |
|
นายปกรณ์ บัวแย้ม |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สังขะ |
|
นายเอกกร สีดามาตย์ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สังขะ |
|
นายอนัน ขาวงาม |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สังขะ |
|
นายเมธาวี บริสุทธิ์ |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สังขะ |
|
นายธนวัฏ สิงห์แป |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สังขะ |
|
นางดวงดาว ทาระสาร |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สังขะ |
|
นางสาวสุภาพร ขวัญทอง |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สังขะ |
|
นางสาวพัชรีพร ฉั่วศิริพร |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
สังขะ |
|
นายบุญสมชัย ฟองนวล |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
สังขะ |
|
นายสุกิจ เมืองงาม |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
สังขะ |
|
นายวิทยา รอบรู้ |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
สังขะ |
|
นายจิตรภณ บูรณ์เจริญ |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
สังขะ |
|
นายนฤชา ประทุมมา |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
สังขะ |
|
นายอนุสรณ์ ธรรมมะ |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
สังขะ |
|
นายสุภาษ หวลระลึก |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
สังขะ |
|
นายประจักษ์ ปรากฏมาก |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
สังขะ |
|
นายกอบชัย จำปาหอม |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
สังขะ |
|
นายล้วน วิจิตร |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
สังขะ |
|
นางอาภัสรา บูรณ์เจริญ |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
สังขะ |
|
นายพิสิษฐ์ สุวฤทธิยาธร |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
สังขะ |
|
นายปกรณ์ บัวแย้ม |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
สังขะ |
|
นายชยุตพงศ์ สามิตร |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ |
สังขะ |
|
นายมนัด เทศทอง |
คณะกรรมการฝ่ายนิทรรศการผลงานดีเด่น |
สังขะ |
|
นายสกุลศึก บุราคร |
คณะกรรมการฝ่ายนิทรรศการผลงานดีเด่น |
สังขะ |
|
นายสุรพงศ์ สุขสิน |
คณะกรรมการฝ่ายนิทรรศการผลงานดีเด่น |
สังขะ |
|
นายศักดิ์ชาย รุ่งเรือง |
คณะกรรมการฝ่ายนิทรรศการผลงานดีเด่น |
สังขะ |
|
นายศุภสิทธิ์ สุขอุ้ม |
คณะกรรมการฝ่ายนิทรรศการผลงานดีเด่น |
สังขะ |
|
นายอาทิตย์ อภัยพจน์ |
คณะกรรมการฝ่ายนิทรรศการผลงานดีเด่น |
สังขะ |
|
นายอนุชา อรโมน |
คณะกรรมการฝ่ายนิทรรศการผลงานดีเด่น |
สังขะ |
|
นายพิริยะ ดวงชัย |
คณะกรรมการฝ่ายนิทรรศการผลงานดีเด่น |
สังขะ |
|
นายวุฒิชัย แหมทอง |
คณะกรรมการฝ่ายนิทรรศการผลงานดีเด่น |
สังขะ |
|
นางสาวแคทรียา วังเย็น |
คณะกรรมการฝ่ายนิทรรศการผลงานดีเด่น |
สังขะ |
|
นางสาวสาธิตา กิ่งเกษ |
คณะกรรมการฝ่ายนิทรรศการผลงานดีเด่น |
สังขะ |
|
นายพันธรักษ์ ลำดวนหอม |
คณะกรรมการฝ่ายนิทรรศการผลงานดีเด่น |
สังขะ |
|
นางสาวดรุณี เหมาะหมาย |
คณะกรรมการฝ่ายนิทรรศการผลงานดีเด่น |
สังขะ |
|
นายคีตะ กระจายศิลป์ |
คณะกรรมการฝ่ายโสต ทัศนูปกรณ์ |
สังขะ |
|
นายวัชรินทร์ ผลจันทร์งาม |
คณะกรรมการฝ่ายโสต ทัศนูปกรณ์ |
สังขะ |
|
นายปกรณ์ บัวแย้ม |
คณะกรรมการฝ่ายโสต ทัศนูปกรณ์ |
สังขะ |
|
นายวีระเดช พูนทรัพย์ |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการ รายงานตัว วางแผนดำเนินงาน |
สังขะ |
|
นางฐายิกา ดวงพร |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการ รายงานตัว วางแผนดำเนินงาน |
สังขะ |
|
นางสาวกุลจิรา ชุมด้วง |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการ รายงานตัว วางแผนดำเนินงาน |
สังขะ |
|
นางจินดาพร บุญหมั่น |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการ รายงานตัว วางแผนดำเนินงาน |
สังขะ |
|
นางสาวฉวีวรรณ ถาวรเลิศ |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการ รายงานตัว วางแผนดำเนินงาน |
สังขะ |
|
นางสาวสุภาพร ขวัญทอง |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการ รายงานตัว วางแผนดำเนินงาน |
สังขะ |
|
นางสาวภาลฎา ภาสวัสดิ์ |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการ รายงานตัว วางแผนดำเนินงาน |
สังขะ |
|
นางอาภัสรา บูรณ์เจริญ |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
สังขะ |
|
นางกิ่งดาว วิเศษศิลป์ |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
สังขะ |
|
นางอินถวา รุจิยาปนนท์ |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
สังขะ |
|
นางสาวแคทรียา วังเย็น |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
สังขะ |
|
นางสาวสาริตา กิ่งเกษ |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
สังขะ |
|
นางธัญญา ธรรมมะ |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
สังขะ |
|
นางสาวฉวีวรรณ ถาวรเลิศ |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
สังขะ |
|
นางเอื้อมจิต ถิ่นแถว |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
สังขะ |
|
นายสุริเยศวร์ พิศิลป์ |
คณะกรรมการฝ่ายเกียรติบัตร |
สังขะ |
|
นายสุรศักดิ์ กิตติกรองทอง |
คณะกรรมการฝ่ายเกียรติบัตร |
สังขะ |
|
นางดวงดาว ทาระสาร |
คณะกรรมการฝ่ายเกียรติบัตร |
สังขะ |
|
นางพัชรีพร ฉั่วศิริพร |
คณะกรรมการฝ่ายเกียรติบัตร |
สังขะ |
|
นายมนัด เทศทอง |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
สังขะ |
|
นางสำราญ จันทร์ประเสริฐ |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
สังขะ |
|
นางจีรัชญา นาคแสง |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
สังขะ |
|
นางสาววิเศษศิษฐ์ โสวภาค |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
สังขะ |
|
นางสาวสุวิมล บุญเสริม |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
สังขะ |
|
นายปกรณ์ บัวแย้ม |
คณะกรรมการฝ่ายสรุป ประเมินผล |
สังขะ |
|
นางดวงดาว ทาระสาร |
คณะกรรมการฝ่ายสรุป ประเมินผล |
สังขะ |
|
นางสาวสมฤดี โนนใหญ่ |
คณะกรรมการฝ่ายสรุป ประเมินผล |
สังขะ |
|
นางน้ำผึ้ง พิศิลป์ |
คณะกรรมการฝ่ายสรุป ประเมินผล |
สังขะ |
|
นางสาวพัชรีพร ฉั่วศิริพร |
คณะกรรมการฝ่ายสรุป ประเมินผล |
สังขะ |
|
นางสาวมาริสา อินทรามะ |
คณะกรรมการฝ่ายสรุป ประเมินผล |
สังขะ |
|